• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

LoiPT

icon ovi chứ n8 đâu
hix tại link die anh ak. up sọt nhầm đã lỡ up rồi
Icon mới như hình các bạn nha

cho 5233v51

lạnh quá toàn tên lười không ai thể thao gì hết hix

Đang nhìn belle chuyển sang Icon N8 nhìn kinh quá
mình nhầm đó. đó không phải N8

Chỉnh sửa cuối:

bobobo1

sao ram của máy em ko làm gì mà chỉ con có khoảng từ 20 đến 40 nhỉ em mới flash xong

tranngoctu293

hehe vừa flash xong thấy chạy nhanh và mượt, nhưng mà mình ko đọc dc ảnh và nhạc( để trong bộ nhớ của máy). ko thể chọn nhạc để dùng cho profile và báo thức. ai giúp mình với :(((((((((((((

LoiPT

hehe vừa flash xong thấy chạy nhanh và mượt, nhưng mà mình ko đọc dc ảnh và nhạc( để trong bộ nhớ của máy). ko thể chọn nhạc để dùng cho profile và báo thức. ai giúp mình với :(((((((((((((
ngoài màn hình chủ Click vao đồng hồ chọn cài đặt trong đó sẽ có phần chỉnh chuông bạn ak
mà nhạc để trong e:\music nha
Ai Flash 5250 comment nhá :D

tranngoctu293

hjx mình để ảnh ở phần hình ảnh trong bộ nhớ máy vào phần hình ảnh có thấy hiển thị đâu bạn?

hien98

đã test bản cho 5250, đã dùng tốt, hiện mình chưa phát hiện được lỗi, thanks pro rất nhiều^^
p/s: có 1 cái không hiểu phải lỗi không nhưng thế này: khi khóa phím xong bấm vào các nút cứng thì không hiện lên swip to unlock bạn ah, lúc hiện lúc không, nhiều lúc bấm vào phím cứng mà màn hình cũng không sáng lên nữa phải dùng đến phím khóa để mở khóa thì mới hiện màn hình ... không biết phải là lỗi không nữa!

tc89

Kanta cho m hỏi ngoài lề tí.(Tại hòm thư của bạn đầy rùi). M port n97mini v12 cho 5230 bị lỗi k gọi đc. Bạn có cách fix k?