• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

vunguyenmt

Trời ơi, thành viên cấp 1. Đâu cần lấy cả bài viết của topic để nhận xét mấy câu vậy đâu. nhìn hoa cả mắt

0902123007

hay quá đợi mãi hic mà cho mình hỏi bản này dùng dzmusik đc hok vậy mình dùng dz chỉ add đc phim camera thôi những phím khác hôk đc buồn:( ai bit cách full thif chỉ mình với thank!ah mà bản này dùng tap to unlock thế nào vậy?:-?:D

FanVurains

Trời ơi, thành viên cấp 1. Đâu cần lấy cả bài viết của topic để nhận xét mấy câu vậy đâu. nhìn hoa cả mắt
Sorry bác. tai em được bác vũ chỉ giáo nhìu nên vậy. có gi thông cảm cho em :p

FanVurains

hay quá đợi mãi hic mà cho mình hỏi bản này dùng dzmusik đc hok vậy mình dùng dz chỉ add đc phim camera thôi những phím khác hôk đc buồn:( ai bit cách full thif chỉ mình với thank!ah mà bản này dùng tap to unlock thế nào vậy?:-?:D
đỏi bộ rule tren toppic ben cong nghe viet la được bạn ak! mình dùng ok lam :p

SunshineVietNam

Sorry bác. tai em được bác vũ chỉ giáo nhìu nên vậy. có gi thông cảm cho em :p
Có nhiều cách để thể hiện tình cảm của bạn vs chủ thớt, nick của bạn cũng là 1 cách rồi đấy ;;), nhưng mà bạn rút kinh nghiệm nha :), quote cả bài thì có thể xóa bớt trong fần quote, chỉ ... là dc rồi :), k thì vừa tốn tài nguyên 4r, vừa làm tội ae onl mobile :D.
Mà bản này mong là k thêm khóa gì cả ++, để tự thêm hơn ++

SunshineVietNam

có ai dùng 5800 ko? xem hộ mình cái cảm biến ánh sáng với.....
Tớ dùng 5530 k có cảm biến ánh sáng nên cũng k biết 5800 thế nào nữa, chỉ biết là file staticfeature.dll quy định chức năng tăng giảm độ sáng màn hình, nếu k dc thì bạn tìm lightmod của binh24 dành cho n97v30 thử xem, nhưng lightmod này bạn nên xóa 2 file keyinb vs tacitle trong bộ rules của mod này( hình như tên là thế) nếu k muốn bị rung khi gọi.

tranconghd89

Tớ dùng 5530 k có cảm biến ánh sáng nên cũng k biết 5800 thế nào nữa, chỉ biết là file staticfeature.dll quy định chức năng tăng giảm độ sáng màn hình, nếu k dc thì bạn tìm lightmod của binh24 dành cho n97v30 thử xem, nhưng lightmod này bạn nên xóa 2 file keyinb vs tacitle trong bộ rules của mod này( hình như tên là thế) nếu k muốn bị rung khi gọi.
cho mình link luôn được không ???

Last edited by a moderator:

biendt

quên mất,cho mình hỏi 5233 V51 có dùng đc ko.hay chỉ dùng cho V50 thôi