• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

xuanbach123

ý mình là không thể tìm thấy nhạc bên ngoài làm nhạc chuông. Nhạc mình chép trong e\tập tin am thanh\clip anh thanh
mình thử chuyển sang các thư mục # cũng thế. nhạc dt có thể vào trình phát nhạc để gán dc nhưng nhạc tin nhắn thì chịu. ai giup mình với..

quẳng nhạc cần làm nhạc chuông ra ngoài thẻ nhớ, không được để trong folder nào hết thì sẽ có bài hát nha bạn.

Gmgmgm

ai cho mình xin link mod fix lỗi email không hoạt động với không cài đc super cleaner đi mà.năn nỉ đấy mọi người ơi :((

FanVurains

ai cho mình xin link mod fix lỗi email không hoạt động với không cài đc super cleaner đi mà.năn nỉ đấy mọi người ơi :((
côk cai trinh email c6 cua bun rieu cua va super cleaner vào. do xot file nên ko cài được đâu

Gmgmgm

hôm nọ bạn nói rồi nhưng mình không tìm đc cái trình email của bác bún.còn cái super cleaner thì cho vào như nào bạn chỉ mình cái :((

Luu_Tan_Vu

22/12 sẽ update bản fix lỗi và là bản cuối k update thêm gì nữa. Cũng là khỏang thời gian cho các mod mới chưa ai có.

baby612

Xàj bản này về lâu về dài k bik có ảh hưởg gì đến phần cứg lẫn phần mềm of đt k mấy pác? 1 câu hỏi sjêu ng0x nhưg chắc chắc cũg là of nhìu người .. ^.^ thời lượg pin tăg vọt + tốc độ xem ảh nhah, truy cập ứg dụg khá mượt và...v.v hjc béo bỡ thật !

phongnguyeen

22/12 sẽ update bản fix lỗi và là bản cuối k update thêm gì nữa. Cũng là khỏang thời gian cho các mod mới chưa ai có.
E tưởng ngày 16 có bản mới chứ. Ngày 22 lận à.. Ủng hộ a vũ.. Từ trước tới h thấy bản mod của a Vũ là hợp ý nhất.

Ai cho mình hỏi. Sao cái mod effect sao lấp lánh, mình tách ra trong bản của a bình. chép vào bản của a Vũ thấy các ngôi sao nó hiện ra nhiều w trời, lại còn nhanh nữa. Có cách nào edit lại tốc độ và tần số xuất hiện sao k?, nếu k thì ai có mod effect "hiệu ứng nhẹ nhàng+ sao lấp lánh" thì share cho mình với.

Luu_Tan_Vu

Xàj bản này về lâu về dài k bik có ảh hưởg gì đến phần cứg lẫn phần mềm of đt k mấy pác? 1 câu hỏi sjêu ng0x nhưg chắc chắc cũg là of nhìu người .. ^.^ thời lượg pin tăg vọt + tốc độ xem ảh nhah, truy cập ứg dụg khá mượt và...v.v hjc béo bỡ thật !
mình xài 3 tháng nay rồi thì k biết có nên xài tiếp k ta
E tưởng ngày 16 có bản mới chứ. Ngày 22 lận à.. Ủng hộ a vũ.. Từ trước tới h thấy bản mod của a Vũ là hợp ý nhất.

Ai cho mình hỏi. Sao cái mod effect sao lấp lánh, mình tách ra trong bản của a bình. chép vào bản của a Vũ thấy các ngôi sao nó hiện ra nhiều w trời, lại còn nhanh nữa. Có cách nào edit lại tốc độ và tần số xuất hiện sao k?, nếu k thì ai có mod effect "hiệu ứng nhẹ nhàng+ sao lấp lánh" thì share cho mình với.
mình k rành efect lắm, hỏi chú ntv_79 xem

phongnguyeen

nếu ko thì bung rofs2 ra chỉnh lại file 200009FE rùi jaf là ok

a tranconghd89 co nick yahoo k send vào hộp thư cho e với. có nhiều cái muốn hỏi w.
e tưởng phải chỉnh trong file 101FFCD2. hic..

mình thêm vào mod swipe to unlock. nhưng khi có cuộc gọi đến thì đèn màn hình chớp lia lịa, cái swipe to unlock thì cà giựt cà giựt. có ai biết cách khác phục k? chỉ mình với.

Chỉnh sửa cuối:

hoaiphiung

nghe gọi khoảng 2 tiếng..nhắn tin hơi bị nhiều = i-SMS đến bây giờ là 4 ngày 4 tiếng 50 phút (cách lần sạc cuối cùng) PIN còn 2 vạch...

woody2805

Vừa jah cho con X6 của e. Mọi thứ khá tốt nhưng sao bàn phím full qwerty bị lỗi... ai có cách sửa chỉ giúp e với T_T

LoiPT

nghe gọi khoảng 2 tiếng..nhắn tin hơi bị nhiều = i-SMS đến bây giờ là 4 ngày 4 tiếng 50 phút (cách lần sạc cuối cùng) PIN còn 2 vạch...
vãi cái chưởng :))
Em cũng đang sài nó đây.
Ngon