• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

coc3k

Member
ai cho mình cái mod ứng dụng Accel Switch và bày luôn mình cách thêm vào nút media luôn đi. thank

LoiPT

hopvan

Vẫn tình trạng Flash files are corupted or missing..., bạn jaf phiên bản nào vậy, cho mình cái link được không????????
bạn nên xem kĩ lại đã đổi tên lại giống y như cái bảng jaf nó hiện ra chưa. ví dụ trong folder nokia //rm/rof ..v25
mà trong jaf báo là rof2 ..v20.thì bạn đổi lại cho trùng nhau là v20 hết

Htt098

bác nào cho em xin cái yahoo để em hỏi cách thêm mod swype to unlock, đã edit và flash đủ kiểu vẫn ko đc. Ức chế quá :(( Yh mình: htt098

Chỉnh sửa cuối:

hopvan

này bác vũ em xài 5230 jaf v51 xong bị lỗi ko có khóa màn hình phải gạt bằng tay , em cook cho vào no 1 cũng vậy

anh vũ ơi cho em xin cái theme đen đen của anh đi
fw n97 đó đẹp quá mỗi tội fw lỗi nhiều quá lên em flash
file gốc rùi cho em xin theme đó ha hihi thanks

hedwig1993

sau 1 ngày mò mẫm thì thấy khó chịu với cái EQ trong music player là chưa chỉnh dc, vẫn lỗi font dù đã copy dè cả 1 bộ khác vào ?? thực ra là chữ tàu khựa =)) vũ biết nó là file nào không ??

Luu_Tan_Vu