• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHOTON WM6.5 V10 (COM3): Core 23152 (FINAL)

anhhung_245

Có bác nào biết làm Rom cook có thể giữ nguyên bản rom Vodafone gốc nhưng Fix được lỗi không gửi được tin nhắn MMS không ạ ... em mê bản rom này lắm ấy mà lại hay gửi MMS nhiều kinh khủng !!!

Em xin cảm ơn và hậu tạ

vuhieumobile

Các bác ơi! Em định up rom này cho vợ em mà em chưa sài dòng này bao giờ ko biết cách up như thế nào nhẩy?

tungnh269

em đã sync máy với máy tính..đã đọc kỹ hướng dẫn dùng sspl..sau khi ấn vào sspl thì e thấy hiện ra chữ Update ROM..e kích vào thì nó bảo đợi 10'..nhưng chưa kịp chạy % nào thì nó báo lỗi j đó...E nhìn trên máy cũng k thấy 3 màu hay 4 màu j cả..hiz

em đã sync máy với máy tính..đã đọc kỹ hướng dẫn dùng sspl..sau khi ấn vào sspl thì e thấy hiện ra chữ Update ROM..e kích vào thì nó bảo đợi 10'..nhưng chưa kịp chạy % nào thì nó báo lỗi j đó...E nhìn trên máy cũng k thấy 3 màu hay 4 màu j cả..hiz
Bạn thực hiện lại từ đầu nhé.

Chỉnh sửa cuối:

GreO

link die hết trơn rồi, buồn 15 phút
ai còn rom này không up lên lại cho ae với

Chỉnh sửa cuối: