• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhotoPlace Pro Ứng dụng chụp ảnh địa điểm hỗ trợ WP 7/7.8/8.0

ZzzoverzzZ

Sau thành công của "Lời chúc tết Việt Nam 2013" hôm nay mình mới có thể giới thiệu tới các bạn sản phẩm tiếp theo của mình opo67: mong các bạn tiết tục ủng hộ để mình có nhiều động lực hơn để phát triển những ứng dụng chất lượng 100% miễn phí dành cho người việt.
Với PhotoPlace, bạn có thể chia sẻ địa điểm yêu thích trên các bức ảnh của bạn. Sử dụng các hiệu ứng, bạn sẽ biến các bức ảnh của bạn thành các tác phẩm nghệ thuật tuyệt vời chỉ với một cú nhấp chuột!
Nền tảng hỗ trợ : WP 7/7.8/8.

Hiện tại sẽ Miễn phí 100% cho Region Việt Nam do vậy các bạn chuyển sang Region Việt nam để tải free nhe(Setting->Language+region+Country/Region->VietNam )
( 1 ngày free cho Region Us và US nữa opo67: )

Sản phẩm tiếp theo là PhotoWeather(sẽ đến sớm)...
( © ) 2013 Zicolor Inc.

[video=youtube;CndlQzp5vr4]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=CndlQzp5vr4[/video]

Link app PhotoPlace: PhotoPlace Pro | Windows Phone Apps+Games Store (United States)

Link QR Code
create-qr-code