• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photos of Fire - Đốt hình ảnh

bodyguard

Photos of Fire

Đây là phần mềm rất hay và hữu ích. Khi bạn buồn tình gì đó hay ghét ai X-( bạn có thể lấy những tấm ảnh đó mà đốt bằng việc thổi hay chạm tay vào đóng lửa trong chóp mắt sẽ thành tro...hehe. Đặt Biệt: trong quá trình đốt bạn có thể chụp ảnh những khoảnh khắc đó bằng một chức nằng có sẵn trong phần mềm. Bây giờ mình sẽ đốt 1 tấm xem, chọn 1 tấm ảnh có sẵn trong IP:

Bắt đầu thổi hay dùng tay chạm vào đóng lửa làm cho nó cháy dữ hơn:

Và rồi tấm ảnh bị cháy...hehhe :-?? :

Link Down​

Chỉnh sửa cuối:

bodyguard

ủa bác đâu có chậm gì đâu, có thể bác chạy nhìu chương trình ẩn...như mỗi lần mình muốn chơi đá banh phải tắt theme Blackberry Storm trước khi chơi không thui các cầu thủ chạy như rùa..hehe.

vuvns

Ua cac pac oi cho minh hoi, sao tui down no bat tui unlock file vay. Cac pac co bit mat ma la gi ko vay.:-/

bodyguard

ky` vậy, ở đây đã nhiu người chưa bị mà bạn bị, đâu bạn down lại và cài lại thử coi

elisphuong

pass để download soft đó là gì vậy bạn. nó bắt nhập pass mới cho down kìa

Nightmare

Cái này xài cho 2.2 phải ko các bạn? Mình xài 2.1 lúc sync cứ báo phần mềm ko tương thích "not compatible".