• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Photoshop trên Mobile] ~ ImageDesigner v1.19 ^^!

dung1291985

Phần mềm này là một công cụ dùng để vẽ và tạo hiệu ứng rất hay, gần giống với Photoshop trên PC vậy. nhưng với Mobile thì mọi thao tác sẽ đơn giản hơn nên sẽ có ít tính năng hơn nhưng nó vẫn luôn là thực sự cần thiết trên máy của bạn!
Với rất nhiều công cụ như:
Pencil, pen, eraser, line, rectangle, oval-shaped, broken, polygon, filling, text, straw, magnifiers và nhiều thứ khác.
Cùng với khả năng chỉnh sửa ảnh:
Rotate, mirror, size, change the canvas size, change the pixels, inverted colors, into a panel.
Phiên bản mới dùng font đang sài trên máy của bạn, bạn có thể hiệu chỉnh font chữ to nhỏ tùy thích. Hỗ trợ 3 thứ tiếng Anh, Trung Quốc, Nga, và sẽ là tiếng Việt sau khi đc Việt Hóa :)):D

Lưu ý ai đã cài bản cũ thì remove đi nhé, rồi mới cài bản mới này, phần mềm yêu cầu đã cài Python 1.45 + Megapack 2.01

Chinese Information:
English name: ImageDesigner
Chinese name: mobile phone graphics
License: Free Edition
Software version: v1.19
Software Type: image processing
Has passed the test models: N82 / 3250
Sinicized staff: Longfei dragon

Lưu ý: khi cài xong mặc định là tiếng Trung nên bạn phải bấm phím chọn trái, ra cái menu vào mục số 9, tiếp theo chọn mục số 1, sẽ hiện ra khung có chữ Chinese, bạn chuyển về English là sẽ có tiếng Anh. Tuy vậy tên của phần mềm ở Menu vẫn là tiếng Trung, nhưng ko sao, mình đã dịch cái này sang tiếng Anh nguyên bản là IDesigner rồi, bạn chỉ cần chép đè file IDesigner_0x011acc34.rsc này vào :\Resoucre\Apps (ổ đã cài phần mềm là okie!)

q630666

Ăn nhau chủ yếu là ở khâu nghịch.Chứ so sánh thế nào được với PC.Nói thế khác gì bảo thà gọi máy bàn còn hơn dùng di động vừa mất tiền mua.Gọi thì đắt.Máy bàn vừa rẻ lại chẳng lo mất sóng ;))

dung1291985

Ăn nhau chủ yếu là ở khâu nghịch.Chứ so sánh thế nào được với PC.Nói thế khác gì bảo thà gọi máy bàn còn hơn dùng di động vừa mất tiền mua.Gọi thì đắt.Máy bàn vừa rẻ lại chẳng lo mất sóng ;))

Nói thì nói, quảng cáo vẫn là quảng cáo, ơ thế giống như Comfort xả 1 lần xạch, bác mua về sài cũng xả 1 lần à, hay thuốc quảng cáo trên tivi, nói uống cái khỏi bệnh ngay, bác mua về dùng có khỏi ngay ko??
Tại sao game trên mobile, nhiều game gần giống với các trò trên PC lại đc chuộng ?? Chính vì thế bác đừng có chọc ngoáy cái tiêu đề hay bài viết của em, việc giới thiệu cốt để các bạn thấy cái hay để mà sài, bác có sài hay ko cũng ko ảnh hưởng gì đến em!

Còn việc bác so sánh cái topic của e thành so sánh cái máy bàn với di động thì bác đừng nói ra ngoài người ta cười cho :)) =))

Auto

Đúng rồi đấy!
Mọi hoạt động e đều làm trên mobile! ;)
Trên mobile cũng có cái hay của nó mà! :)
Test pm này xong lên cho ý kiến liền :D
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Nói thì nói, quảng cáo vẫn là quảng cáo, ơ thế giống như Comfort xả 1 lần xạch, bác mua về sài cũng xả 1 lần à, hay thuốc quảng cáo trên tivi, nói uống cái khỏi bệnh ngay, bác mua về dùng có khỏi ngay ko??
Tại sao game trên mobile, nhiều game gần giống với các trò trên PC lại đc chuộng ?? Chính vì thế bác đừng có chọc ngoáy cái tiêu đề hay bài viết của em, việc giới thiệu cốt để các bạn thấy cái hay để mà sài, bác có sài hay ko cũng ko ảnh hưởng gì đến em!

Còn việc bác so sánh cái topic của e thành so sánh cái máy bàn với di động thì bác đừng nói ra ngoài người ta cười cho :)) =))

Em hiểu lầm rồi, tại có bài trên bảo là làm trên PC cho nhanh, nên bạn này mới nói như thế. Chủ yếu pm là để vọc cho biết, còn nói nhanh chậm thì nói làm gì, bạn ý mới dẫn dắt kiểu như vậy. .:)) tại nói mà không trích dẫn.:))

tonytrung235

hahha.. thì tại các bác hay ở ngoài đường nên thế.. chứ e toàn ở nhà nên vẫn thix pc hơn thôi .. vọc trên dt cũng vui nhưng hình ra rồi thì ko dc đẹp cho lắm ... với lại cái đấy là sở thix của em thôi vì e đòi hỏi chất lượng hình cao .... ngay từ đầu e đã khen bài này hay .. nhưng mà e ko xài chứ có kêu người ta ko xài đâu mà các bác cứ xoắn nhau ^^ .. d

dung1291985

mệt mấy bác quá, lập topic ra để chia sẻ, mọi Reply chỉ chung lại ở vấn đề thắc mắc sử dụng, lỗi Pm, chia sẻ kinh nghiệm..., thống nhất lần sau đừng bàn tán lan man, như tôi thích, tôi ko thích, cái này hơn cái kia hơn ??? Okie :-?

Auto

Chú Dung này đang xì khói zụ 1,54Gb ;;)
Posted via Mobile Device

dangduc

Cái này chỉ là Paint trên mobile thôi chứ lấy gì mà so với photoshop :))

hungphilong

Imagedesigner 1.30
Phiên bản cập nhật

Phần mềm này là một công cụ dùng để vẽ và tạo hiệu ứng rất hay, gần giống với Photoshop trên PC vậy. nhưng với Mobile thì mọi thao tác sẽ đơn giản hơn nên sẽ có ít tính năng hơn, phiên bản cập nhật