• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phụ kiện HD2

Status
Không mở trả lời sau này.

skyhorse

hic!!!em đang muốn mua á cục piun có chân chống và 1 cái bao da silicon!!!không biết ở saigon có bác nào bán hoặc nhận oder về dùm em dc không ah?

McQueen

Tớ đang xài cái này (mua trên ebay) cầm rít tay, không bị dãn nở, bảo vệ ống kính camera rất vừa vặn và khi up máy không sợ mặt kính bị cọ sát

Bạn cho biết địa chỉ mua cái nắp lưng luôn đi bạn nhìn đẹp wá.

McQueen

Bạn vô ebay search từ Resin Soft Case For HTC HD2 là ra chổ bán, nhớ chọn chổ chấp nhận ship về VN

Mình muốn địa chỉ ở TP.HCM kìa còn ở ebay thì ai cũng biết rồi

tdqnet

hix sao ko ai chỉ cho mình chỗ mua bao silicon ở hà nội nhỉ:(

Ở Hà Nội bạn có thể đến giavu (giavu.vn) 16 Trung Hòa mua bao silicon Capdase, giá đâu 350k. Mình mua hơn 2 tháng rồi nên không nhớ chính xác giá.

ninis

em thừa 1 cái bao silicon capdase mua ở 39 ltk đây ạ.có ai có nhu cầu ko :D

taiempropro

Các bác cho em xin địa chỉ mua cái Emergency charge dùng pin với. HD2 nhanh hết pin lắm em đang rất cần cái đó. Cho em xin cái giá luôn nhe, Thanks,

PhamQuang

Manager
Hình như chủ đề này đã bắt đầu đi sai hướng rồi đó, toàn bài post linh tinh quá.
Cần tư vấn mua bán tìm phụ kiện, đã có khu vực thương maị riêng rồi, mời các bạn qua đó.
Đây là khu vực thuần tuý về kỹ thuật sử dụng, các bạn lưu ý giúp.

Topic Close !!!

Status
Không mở trả lời sau này.