• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phụ nữ thích "sờ" cái gì của đàn ông nhất?

Status
Không mở trả lời sau này.

oanhngo

Bùn bùn ngồi chơi zới "Má nuôi" tự nhiên "Má nuôi" hỏi : "Anh bik Phụ Nữ Thích "Sờ" hay "Rờ" cái gì của đàn ông nhất không vậy nhỉ ? :-?? :-?? Ko bik đường trả lời trả vốn lun , nên post lên đêy nhờ ACE cho ý kiến ý cò 1 phát nào X_X (ACE vui chơi nha ko nghĩ bậy bạ hoặc post bài bậy bạ nha) heeeeeeeee

ACE PDAVIET vào cho ý kiến dùm đeeeeeeeeeeeeee! \-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/

Chỉnh sửa cuối:

oanhngo

Không nói cho ông biết đâu >:)>:)>:)

Đố ku biết đó! cái nì ko bik nên nói zậy đúng hok? =)) "si nghỉ" de lỡ may nhỏ "ghệ" nó hỏi còn bik đường trả lời trả vốn chứ? =))

q630666

Phụ nữ không những thích Sờ mà còn thích Rờ nữa kìa >:)>:)>:)

không những thế còn cả Mờ nữa cơ.Như là ăn kem ý.Không phải ai cũng thích nhưng đa số những người phụ nữ đã làm thì đều thích :))

DreamLand

Xin không lạc đề để Topic đc tồn tại nhé >:)
Chủ Topic đã phân vùng "sờ" rồi >:) anh em ai nghĩ bậy bạ coi như tiêu lun à nha :)) =))

TruongHan

Super V.I.P
không những thế còn cả Mờ nữa cơ.Như là ăn kem ý.Không phải ai cũng thích nhưng đa số những người phụ nữ đã làm thì đều thích :))

Nói tóm lại là phụ nữ thích SỜ RỜ MỜ những gì mà đàn ông có thể thỏa mãn và đáp ứng được nhu cầu của họ \-/\-/\-/

i_love_baby387

Phụ nữ có nhiều sở thích. Lúc thì họ sờ cái làm ta thích ;;) Lúc thì sờ cái làm ta không thích :(

Zenki

Super V.I.P
Tùy người, ví dụ bạn gái mình thích sờ bụng của mình nhất :))

DreamLand

Anh oanhngo nhớ lập thêm topic giống vậy cho chị em đoán nữa nha :pĐàn ông cũng thích sờ gáy :-??

oanhngo

Sao giống bạn gái tui quá vậy,sờ bụng tuần 3 lần,mỗi lần 8 tiếng =))=))=))

Khác tui gòi! hùi còn wen bạn gái tui thích rờ gáy tui nhất nè! 1 tuần 1 lần mỗi lần 1 phút =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.