• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phụ nữ thích "sờ" cái gì của đàn ông nhất?

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtraixaydung

cái này tôi trưng cầu ý kiến rồi, chị em thích làm khuất phục cái mà đàn ông ko tự điều khiển được, suy ra thích sờ cái gì các bác tự nội suy

Cleonardo

nói đi nói lại lại về la mã...kẻo ko còn mem nữ nữa vì topic này nhạy cảm quá!

Khoaaa

Nói chung là tùy chị em, anh em đoán đúng một nửa rồi, nhưng đầu óc thật là dark night (dịch ra là đen tối ấy mờ) =)) =)) =))

Có nghĩa vừa đen tối vừa quỷ quái nữa :))
Sao ko ae mình ko hỏi ngược lại nhỉ, có khi lại hot hơn :D

llTuyetTinhCocll

nói đi nói lại lại về la mã...kẻo ko còn mem nữ nữa vì topic này nhạy cảm quá!

Có lẽ ko sao đâu....phần mục này là giao luư, VUI....với lại đầu có nói....mà mod thì 24/24 có gì del liền mà....vả lại mem nam đông quá...giải tỏa xí chắc ko sao....^^!...miễn đừng quá giới hạn cho phép....

hovang86

theo tui thì mấy mem nam nói đều có phần đúng cả nhưng nhìu phụ nữ lại kòn thích sờ cái sừng của đàn ông nữa đấy.

dongdieu

Theo mình nghĩ thì như thế này :
0-20 tuổi :thích sờ tay
20-25 tuổi :thích sờ ngực,tóc
25-30 tuổi :thích sờ cái ấy
30-50 tuổi :thích sờ ví
50-... :có gì đâu nửa mà sờ
:))

TruongHan

Super V.I.P
Theo mình nghĩ thì như thế này :
0-20 tuổi :thích sờ tay
20-25 tuổi :thích sờ ngực,tóc
25-30 tuổi :thích sờ cái ấy
30-50 tuổi :thích sờ ví
50-... :có gì đâu nửa mà sờ
:))

Mình đang trong độ tuổi 25-30 nàh =))=))=))

AnhTu

Super V.I.P
Mình đang trong độ tuổi 25-30 nàh =))=))=))
TruongHan trao hàng roài, còn đâu nữa mà rờ :-"
Nói về chữ "sờ", phụ nữ chỉ thích "sờ" những gì mà đàn ông không thể nghĩ ra được, không thể ngờ được... không tin thì anh em check lại thử coi đúng hông.

llTuyetTinhCocll

TruongHan trao hàng roài, còn đâu nữa mà rờ :-"
Nói về chữ "sờ", phụ nữ chỉ thích "sờ" những gì mà đàn ông không thể nghĩ ra được, không thể ngờ được... không tin thì anh em check lại thử coi đúng hông.

chết anh....anh đã 30 tuổi còn vài tháng nữa sẽ qua 31......còn hưởng thụ đc vài tháng thôi đó....kakaka.....sắp tới khúc sờ ví...mệt chưa....

AnhTu

Super V.I.P
chết anh....anh đã 30 tuổi còn vài tháng nữa sẽ qua 31......còn hưởng thụ đc vài tháng thôi đó....kakaka.....sắp tới khúc sờ ví...mệt chưa....
Đâu có sao, anh nhớ là đã xác định rõ ràng, tới cái ngày định mệnh đó, ôm cái bình oxy 20kg, lặn =))

minh_86

Hiiiihih, Bạn gái mình lại thích sờ ngực mình nhất chứ. Mình lại thích sờ cổ bạn gái nhất. hhihihi\-/=))=D>

Status
Không mở trả lời sau này.