• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phương pháp dùng bộ Python vĩnh viễn trên ổ đĩa E

Status
Không mở trả lời sau này.

2356

Vậy thì cài Python lại từ đầu nhé, khỏi cần vĩnh viễn=)) Bạn dùng máy gì, nếu là N82 thì chấp luôn áh >> N73 cùi cứ để 1 đống rác trên thẻ chấp luôn N82 của bạn đó=))

Chấp thật hok :))
Cop 2 cái bác chỉ vào PC chẳng hạn :)) sau phi 4mat máy và thẻ xong cop 2 cái đó vào thẻ rồi dùng Xplorer Cop vào máy, vẫn OK và tiện lợi khi cả máy và thẻ đều được 4mat :)) Như vậy cũng đâu cần cài Python lại bác Thiện nhờ =))

cuongsaker1306

À cho e thắc mắc tí. Sau khi 4mat máy thì mất patch Open4all thì làm sao có thể tống mấy cái kia vào C:\sys\hash đc ạ

tadenday

- Bạn nói rõ hơn và cần gì để còn biết mà chỉ bạn rõ hơn Tiếng Ý Hay là File gì bạn nói rõ

hay bác giúp em cái . em thích pm này quá mà toàn tiếng ý chảng biết đằng nào mà lần .

kienvp

Muốn dịch thì ra Google, tất cả ngôn ngữ nằm trong file .Mex > bạn thích nó thì có thể dùng WinHex. Vì ở đây là topic V3 nên bọn mình chẳng có máy như bạn để test đâu! Chịu khó lăn vào bếp mà nấu đi, cũng chỉ có vài từ chứ mấy

ông này chơi khó người ta rồi dùng Winhex ko biết bác tadenday nhà ta bao giờ mới vh xong đây ,nó đâu có support unicode đâu ,chơi VH ko dấu được đấy?
thôi bác đừng có dùng Winhex để vh bác nên nghiên cứu cách dùng nó để bẻ khóa pm có khi lại hay .

tadenday

Muốn dịch thì ra Google, tất cả ngôn ngữ nằm trong file .Mex > bạn thích nó thì có thể dùng WinHex. Vì ở đây là topic V3 nên bọn mình chẳng có máy như bạn để test đâu! Chịu khó lăn vào bếp mà nấu đi, cũng chỉ có vài từ chứ mấy

bác ơi em xào nhưng ko nổi . bác có tool nào khác không cho em xin .

kp_enter

muốn vĩnh viễn thì tống nó vô ROFx :)) mới mod 1 bản để "xào nấu" nhưng nhà dạo này hay mất điện nên tối qua mới dám flash. Để test mấy hôm xem có bị lỗi gì ko :D
...
xong rồi nhé Thiện :D test thì qua đây nhé :p

datvietdatviet

Python này đâu có chạy đc hết py app . Mình cài gest logo mà khôg chạy đc trên nền python này

Thangnd31082

Đã phục hồi toàn bộ nộ dung bài viết của topic này tiện thể trả lời anh lính trẻ :D

Python này đâu có chạy đc hết py app . Mình cài gest logo mà khôg chạy đc trên nền python này

Cài thêm PIP 1.6 ( trong bộ Python siêu cấp) ấy bạn nhé ! Hoặc thử thay đổi nơi cài đặt xem sao , một số Ứng dụng Python buộc phải cài trên máy đó bạn !

JS_AnhTuan

Active Member
Đã phục hồi toàn bộ nộ dung bài viết của topic này tiện thể trả lời anh lính trẻ :D

Cài thêm PIP 1.6 ( trong bộ Python siêu cấp) ấy bạn nhé ! Hoặc thử thay đổi nơi cài đặt xem sao , một số Ứng dụng Python buộc phải cài trên máy đó bạn !

Đâu cần cái đó đâu a. E chỉ cài đủ bộ python trên thẻ trong topic của kojiro là cài hầu hết mọi ứng dụng đều đc mà.

Thangnd31082

Đâu cần cái đó đâu a. E chỉ cài đủ bộ python trên thẻ trong topic của kojiro là cài hầu hết mọi ứng dụng đều đc mà.

Đấy là đang trả lời anh lính trẻ vụ gest logo còn chỉ cần bộ Python này là đã chạy hầu hết ứng dụng Python rồi !
Ưu điểm của bộ này hơn bộ của KJ chia sẻ ở chỗ nó tích hợp một số tệp Pyc đã được Việt hóa bởi tác giả ! Do đó khi anh em dùng SmartSis hay chương trình tử vi sẽ không còn cảm thấy khó chịu vì một số từ China nữa !

Status
Không mở trả lời sau này.