• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phương pháp sign online mới, sign tất cả các file ....

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Sau 5 ngày test và chờ đợi, hôm nay mới có kết quả nên xin post lên cho các anh em đang cần sign các PM 1 phương pháp mới để sign các phần mềm, gọn nhẹ nhưng phải biết chờ đợi (mình đợi 5 ngày :()

Mình đã test bằng ADL và AutoTheme, tất cả đều là file cr@ck mà Opensigned Online không cho sign. Test trên N95.

Các bạn làm theo hình mình up là ok nhé! Theo thứ tự nha, rất trực quan :p

Trước tiên các bạn vào trang: http://s60.vgooo.com/

Sau khi hiện bảng này để trang web này đăng ký IMEI của mình, thời gian hơi lâu khoảng 5 ngày. Các bạn mỗi ngày vào 1 lần xem có đăng nhập được không là chính xác nhất.

Sau 24h, vào lại địa chỉ cũ, theo hình bên dưới để đăng nhập

Sẽ chạy ra 1 cái bảng nếu thành công thì bạn sẽ được tới trang sau để down PM, nếu sory thì ta thử lại nhé! Kinh nhgiệm không nên sign PM quá năng và nên rename các Pm ngắn lại.

Nếu dùng IDM thì sẽ tự down về cho bạn. Chỉ cần cài vào máy là ok.​

-----------------------------------
Chú ý:
Các bạn có thể tạo nhiều tài khoản để dùng nhiều số IMEI, nhưng mỗi tài khoản phải 1 hộp mail nhé!

Cảm ơn nguyenpa đã giúp test các ứng dụng khác nhé!

Chỉnh sửa cuối:

nguyenpa

Super V.I.P
Nếu PC ko có fonts thì cac bạn vẫn làm theo các bước trên được, kho nhìn 1 tí nhưng vẫn ok.
Đã sign thử các pm hầu hết thì ok, test thử các pm 2,3 M thì ko được :))

Last edited by a moderator:

kaizuki

đã đăng kí xong bước 1 giờ đang chờ để làm bước 2 :D , đúng là phải thankx anh Koj mất công tìm hiểu giúp đỡ anh em :D .

tichau

Cái phương pháp này cũng nhiều công đoạn nhỉ ? :D
Mình cũng chưa có test vì không có thời gian nhưng dù sao cũng phải cám ơn kojironguyenpa thật nhiều vì đã bỏ công sức và thời gian để nghiên cứu,hướng dẫn cho mọi người làm theo :D.Vừa lấy được file cer rồi nên chẳng muốn test cái pp này :D.

=D>=D>

daugauonline

híc híc sao bây giờ mọi cách làm đều phải chờ thời gian 5 6 7 ngày đến 10 ngày mới may ra được nhỉ

Các cách làm file để lấy file cer về unsign như hồi trước ko nhỉ hic hic

hau_noel

Cho mình hỏi, signt heo phương pháp này mình có thể sign nhiều pm cho 1 số IMEI được không vậy? Cái sign online của symbian hình như 1 số IMEI chỉ sign được 1 ứng dụng hà!

Pdanews

Cho mình hỏi, sign theo phương pháp này mình có thể sign nhiều pm cho 1 số IMEI được không vậy? Cái sign online của symbian hình như 1 số IMEI chỉ sign được 1 ứng dụng hà!

Phương pháp này chính xác là 1 acc của 1 IMEI thì sign nhiều ứng dụng cho chính số IMEI đó.

Sign online cũng như cái này thôi bạn, 1 IMEI đc sign nhiều ứng dụng.

trung1971

Thanks!cách này rất hiệu quả,mình đã thử và sign được hết,anh em nên nhào vô!

jackks

Thanks!cách này rất hiệu quả,mình đã thử và sign được hết,anh em nên nhào vô!
Đã được file sine nhưng sao cài vào máy vẫn báo lỗi như cũ . Cụ thể mình sine phần để để chuyển font vào trong c:\font

Kojiro

Super V.I.P
Đã được file sine nhưng sao cài vào máy vẫn báo lỗi như cũ . Cụ thể mình sine phần để để chuyển font vào trong c:\font

Nếu bạn nói đến FontRouter thì cái đó bạn nên dùng OpensignedOnline của symbiansigned để sign nhé!

viettranvtpt

Nếu bạn nói đến FontRouter thì cái đó bạn nên dùng OpensignedOnline của symbiansigned để sign nhé!

Ủa,nói như vậy thì cái này cũng không ổn định lắm phải không?hay là nó cũng giới hạn phần mềm?:-??

Kojiro

Super V.I.P
Ủa,nói như vậy thì cái này cũng không ổn định lắm phải không?hay là nó cũng giới hạn phần mềm?:-??

Không phải vậy bạn à! cái này dành cho sign các Pm mà OpenSigned không sign được, còn các Pm sign bằng cách bình thường được thì mình dùng cái này làm chi :D

Status
Không mở trả lời sau này.