• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phương pháp sign online mới, sign tất cả các file ....

Status
Không mở trả lời sau này.

dinhtrung

mình thấy cái việc sign ứng dụng cài đặt rắc rối quá, hack đi có nhanh hơn không! vừa nhanh vừa hiệu quả các bạn nhỉ!!!

Kojiro

Super V.I.P
mình thấy cái việc sign ứng dụng cài đặt rắc rối quá, hack đi có nhanh hơn không! vừa nhanh vừa hiệu quả các bạn nhỉ!!!
Cách này ra đời trước khi hack phone bạn à! Chứ bây giờ hack phone ai lại mắc công như thế này nữa. :D

heqingsong

Hì N82 fw v30.0.019 bây giờ dùng cách này là ok nhất có 1 ngày là ok đợi xin file cer ở đâu bây giờ cũng rất lâu thank mod nha

hoatdong

Tuyệt vời, tôi chỉ phải chờ 24h. Mặc dù kô có nhu cầu dùng nhưng cũng để nâng cao sự hiểu biết. Cám ơn những con người đã luôn vì mọi người.

Chỉnh sửa cuối:

datvt

nhưng tiếc là nó chỉ hỗ trợ Imei đầu 35..... nên N79 của mình Imei là Imei : 004401011558026 thì ko xài được tiếc quá!

blackkiss

hix, mình nhìn thấy cái file đã signed rồi mà click vô nó không down gì hết :(( N85 chán quá, không hack phone được.

Status
Không mở trả lời sau này.