• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Piano !!SightReader

Status
Không mở trả lời sau này.

orange_244

Banned
phần mềm giả lập đàn piano chơi âm thanh khá hay!! mời các bạn dùng thử nha!!

luu ý: nhớ cài xã ra máy tính sau đó lấy file cab copy vào thẻ nhớ cài bình thường hoặc cắm cáp vao`máy tính để đồng bộ rùi cài!xứ ấn next la` oki!!
giờ mình upfile cab sau khi đã xã cho máy bạn down xài thui nhá!!:D

NHỚ THANKS ỦNG HỘ MÌNH NHÉ!!:d

Mô tả:
Họ và SightReaderCE Phiên bản dành cho PocketPC

Đáp sight-đào tạo đọc trò chơi.

Trò chơi sẽ hiển thị ghi chú trên một nhân viên tại ngẫu nhiên, các đối tượng của trò chơi là một cách chính xác để nhận dạng các ghi chú bằng cách sử dụng hoặc các phím piano hay lưu ý các chữ cái.

Nét đặc trưng:
-Đi tedious, thời gian làm việc học tập để ra khỏi cảnh chi-sheet music.
-Kiểm tra và nâng cao kỹ năng đọc-giác với nhiều cấp độ khó khăn.
-Kiểm tra kỹ năng khác nhau được gắn với hai loại hình đầu vào - Piano Keys và Lưu ý Thư tư.
Khó khăn -3 độ.
-3 Octaves, 36 Ghi chú.
Điểm cao-theo dõi.
-Nghe melodies nhỏ trên 36-chìa khóa "Virtual Piano", với âm thanh thực piano!
-Interactively kiểm tra âm nhạc lớp học piano hay học sinh!
Tương thích với Wm03 trở lên VGA,QVGA

link file CAB:http://www.upload4free.com/download.php?file=106922367-SightReader.CAB

Chỉnh sửa cuối:

minhluc

Sặc...bạn xem lại hộ,mình down về nó là bản dành cho pc mà...thanks

minhluc

bạn không nhin` thấy ah? phải đọc kỹ chứ !!! đọc lại trên đi???
Lạ nhỉ,down về giải nén file zip ra chả có cái file cab nào cả mà được 1 cái file .exe,chả sao tiếp tục đồng bộ Active Sync PPC và PC để cài mà vẫn ko đc vì nó là bản SightReader for Guitar..."on your computer":((
Dùng PPC mấy năm rồi nay mới gặp chuyện quái vậy,có bác nào cài vào dc vào giúp em cái,mà ko biết bác chủ topic đã test thử chưa nhỉ...em thì bó tay rùi:O:-??

Chỉnh sửa cuối:

orange_244

Banned
Lạ nhỉ,down về giải nén file zip ra chả có cái file cab nào cả mà được 1 cái file .exe,chả sao tiếp tục đồng bộ Active Sync PPC và PC để cài mà vẫn ko đc vì nó là bản SightReader for Guitar..."on your computer":((
Dùng PPC mấy năm rồi nay mới gặp chuyện quái vậy,có bác nào cài vào dc vào giúp em cái,mà ko biết bác chủ topic đã test thử chưa nhỉ...em thì bó tay rùi:O:-??
BÁC NHÌ GIAO DIỆN CỦA ỨNG DỤNG TRÊN MÀ KÔ BIẾT LÀ CỦA PPC A??

minhluc

BÁC NHÌ GIAO DIỆN CỦA ỨNG DỤNG TRÊN MÀ KÔ BIẾT LÀ CỦA PPC A??

...nhưng cái links bác cho tải về ko phải là cái ứng dụng đó bác a...bác làm ơn bỏ chút thời gian test lại hộ rồi phát biểu nhé...=))

Chỉnh sửa cuối:
Sặc...bạn xem lại hộ,mình down về nó là bản dành cho pc mà...thanks

Đúng là file exe là dành cho PC chứ không phải PC. Chạy xong sẽ ko có file cab nào hết.

Soft này là giả lập guitar chứ ko phải piano.

Chỉnh sửa cuối:

orange_244

Banned
bạn không phân biệt được cái đàn piano với cái đàn guitar à? :|
ava trước của mình chả có gì là phản cảm cả, bạn bình luận quá vô duyên. Lúc nào có ava XXX hoặc ava phản động của đứa nào hẵng bình luận nhé :|

"Đúng là file exe là dành cho PC chứ không phải PC", chả hiểu gì cả :|

NguyenTu

Super V.I.P
bạn không phân biệt được cái đàn piano với cái đàn guitar à? :|
ava trước của mình chả có gì là phản cảm cả, bạn bình luận quá vô duyên. Lúc nào có ava XXX hoặc ava phản động của đứa nào hẵng bình luận nhé :|

"Đúng là file exe là dành cho PC chứ không phải PC", chả hiểu gì cả :|

Thôi Stop tranh luận nhé. File EXE là dành cho PC chứ không phải PPC. Bạn chạy file EXE trên PC nó sẽ tự cài vào PPC qua Active Sync. Sau khi cài vào PPC, nếu bạn muốn lấy file cab thì làm như sau nhé:

C:\Program Files\Microsoft ActiveSync ----> sau đó tìm đến folder có tên PM bạn vừa cài vào PPC qua Active Sync.

minhluc

Thôi Stop tranh luận nhé. File EXE là dành cho PC chứ không phải PPC. Bạn chạy file EXE trên PC nó sẽ tự cài vào PPC qua Active Sync. Sau khi cài vào PPC, nếu bạn muốn lấy file cab thì làm như sau nhé:

C:\Program Files\Microsoft ActiveSync ----> sau đó tìm đến folder có tên PM bạn vừa cài vào PPC qua Active Sync.
Cái này thì rõ ràng ai xài PPC đều biết nhưng em dám khẳng định bài post đầu tiên trước khi đựoc chủ topic edit lại là soft dành cho PC chứ ko phải PPC và chủ topic chưa test bao giờ...bạn post bài đóng góp anh em dĩ nhiên rất ủng hộ và nhiệt liệt hoan nghênh nhưng mình chỉ xin nói là khi có vấn đề gì thì anh em chỉ góp ý thôi,chủ topic đã ko kiểm tra mà vẫn cứ phát biểu oang oang thì...chán phết!
Thế thôi,anh em ở đây chẳng ai "gà" cả...mà bác chủ topic cứ giữ thái độ này hoài chán vãi lúa...
Xin lỗi các anh MOD vì bức xúc nên phải nói thôi,xóa bài em thì em đành chịu nhưng tham gia 4room từ xưa giờ chả thấy mem nào như bác chủ topic cả...

NguyenTu

Super V.I.P
Cái này thì rõ ràng ai xài PPC đều biết nhưng em dám khẳng định bài post đầu tiên trước khi đựoc chủ topic edit lại là soft dành cho PC chứ ko phải PPC và chủ topic chưa test bao giờ...bạn post bài đóng góp anh em dĩ nhiên rất ủng hộ và nhiệt liệt hoan nghênh nhưng mình chỉ xin nói là khi có vấn đề gì thì anh em chỉ góp ý thôi,chủ topic đã ko kiểm tra mà vẫn cứ phát biểu oang oang thì...chán phết!
Thế thôi,anh em ở đây chẳng ai "gà" cả...mà bác chủ topic cứ giữ thái độ này hoài chán vãi lúa...
Xin lỗi các anh MOD vì bức xúc nên phải nói thôi,xóa bài em thì em đành chịu nhưng tham gia 4room từ xưa giờ chả thấy mem nào như bác chủ topic cả...

hiện tại họ đã sửa. Nên dừng tranh luận. Tạm thời lock Topic này lại. Sẽ mở khi cần thiếtX-(X-(X-(X-(

Status
Không mở trả lời sau này.