• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PicoBrothers Night Light Lite v1.0.1 - ĐH chiếu sáng ban đêm thời trang

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

PicoBrothers Night Light Lite v1.0.1 S60v5 S^3 SymbianOS9.X Signed

Đây là đồng hồ kỹ thuật số rất đẹp và thời trang dùng để chiếu sáng ban đêm , rất cần thiết cho các bác hay đi kưa về muộn ;;) .

Tính năng của nó rất hay :

- Kiểm soát đồng hồ chiếu sáng ban đêm bằng cách vỗ tay của bạn

- Điều chỉnh độ nhạy âm thanh

- Thay đổi màu sắc chiếu sáng bằng màu bạn yêu thích

- Nó cũng làm việc bằng các cử chỉ cảm ứng trên màn hình điện thoại .

Chú ý:Các bạn phải cài cả QT thì nó mới chạy được .

Chỉnh sửa cuối:

sheva079

hjc...nghe giới thiệu chương trình thấy hay quá à...mà sao mình không cài đặt được vậy bác kienvp..:(( :(( :((

mrjun

anh ơi, cái này là pm chạy thủ công hay nó chạy ẩn như màn hình chờ ?

a2king

khi cài vào nó bắt mình download 3 phần gì đó (tổng 3 phần là 7Mb), nó tự cài vào ổ C luôn, sau khi cài xong thì ổ C mình còn 2Mb hà (trước đó còn 14Mb). sau đó mình vào Setting xóa nó đi, nhưng ổ C vẩn còn 2Mb, làm sao để nó trở lại 14Mb như cũ đây....

a2king

các bạn cài QT gì đó vào là cài đc chuong trinh này hà....

xubaxabu

- Kiểm soát đồng hồ chiếu sáng ban đêm bằng cách vỗ tay của bạn
Cái này là thế nào bạn nhỉ

arsenaler1990

[video=youtube;lnkoieLyyl8]http://www.youtube.com/watch?v=lnkoieLyyl8[/video]
video hường dẫn sử dụng nè

elkun2610

Nó chạy dạng flash thì cài làm gì . tốn pin ngốn ram ko linh hoạt tí nào

nashero

sao nó lại bắt tải cái gì đó 9.2m lận thế bác hình như là cái smart install

luongvietdung

Cái này chạy trên nền Qt, cần Qt và Qt Mobility, có thể lên qt.nokia.com tải về và cài vào máy.

Những firmware hack = installserver.exe thì cài pm Qt sẽ báo lỗi do xung đột giữa Nokia smartinstaller và file installserver. Không phải ko có cách cài nhưng hơi mất công.

C1: Dùng siscontent mở file cài đặt, trong đó sẽ có file sis của phần mềm, tách file sis đó ra và cài bt.
C2: Tạo folder ADM (nhớ viết hoa) trong C:\logs. Cài pm bt, để cho báo lỗi. Kiểm tra C:\private\2002CCCE\import\
hoặc E:\private\2002CCCE\import\ (tùy nơi cài), trong đó sẽ có file sis như cách 1.

huydaicakaak

cái này giống game vậy hả, khi nào dùng là phải chạy, chứ không phải chạy trên màn hình bảo vệ àk

bunrieucua

Các bạn thử cài file này xem có được không nhé.Mình mới tách ra theo cách của bạn luongvietdung:D
Vẫn phải cài QT chạy nền mới được nhé!:D

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?o2jfa12309oga82[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

iupxlam

ak cái này là dùng khi tối đi ngủ, điện thoại trên bàn, đêm dạy muốn xem giờ thì vỗ tay, đỡ phải thò tay tìm đt ý mà ;))

nxhoang90

sao k up cái qt lên đi pác, lên trang chủ thì thấy nhìu cái wa , k biết down cái nào

hellboy2389

Đã thử hết cách kiếm trên google QT cài mà vẫn ko dùng được. Cài Night light được có icon nhưng bấm vào lại ko dùng được. Nó bảo Missing component QT mặc dù đã cài QT 4.7 rồi @_@. Hướng dẫn cách cài đi các bạn

nttnn175

Bản này là bản lite, nên chỉ có cái đồng hồ kia thôi, còn không có các chức năng như chủ topic nói.

Status
Không mở trả lời sau này.