• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.5.1 và Tổng hợp truyện tranh PDF

langtu069

Cái update của OncePiece aJay dẫn link theo tập được không ạ ? Chap nv. khó down và sắp xếp lắm ạ... Topic ngày càng phong phú r`... =D> :D

Jay_Chou

Active Member
Cái update của OncePiece aJay dẫn link theo tập được không ạ ? Chap nv. khó down và sắp xếp lắm ạ... Topic ngày càng phong phú r`... =D> :D

:p bây giờ One Piece đọc theo Chap thôi chứ không theo tập đâu :p có gì down chap nào anh đưa luôn hộ cho :D

Lori_hd

cross game full 17 tập nhé ^^...160 chap..mình thấy bên vechai post hết rùi

nhatquangeuro

truyện đôremon với thần đồng để vào báo lổi (cannot load document)kì vậy các bác, bác nào có phần mềm đổi truyện cho em xin luôn nhe, em cám ơn

Jay_Chou

Active Member
truyện đôremon với thần đồng để vào báo lổi (cannot load document)kì vậy các bác, bác nào có phần mềm đổi truyện cho em xin luôn nhe, em cám ơn

truyện doraemon mình đang fix lỗi đó. cứ đọc truyện khác đi chắc mình fix sắp xong rồi.

heoconham

Bạn ơi hướng dẫn mình cách tạo 1 chap truyện .pdf với mình tải truyện về rồi h cop vào word rùi convert sang pdf à
Mình cũng mún đóng góp lên ít tr :D

Jay_Chou

Active Member
Bạn ơi hướng dẫn mình cách tạo 1 chap truyện .pdf với mình tải truyện về rồi h cop vào word rùi convert sang pdf à
Mình cũng mún đóng góp lên ít tr :D

bạn dùng i2pdf ấy dễ lắm. cảm ơn nhé.

heoconham

ừ. cứ làm đi :D cẩn thận phần số trang ấy. 1, 2, 3 thì toàn là 1 -> 10, 11, 12 , 13 ...., 19 rồi lại đến 2 -> 21, 21, 22, 23...

Bạn ơi phải lưu từng trang 1 về rồi đưa vào ìpdf à
Mình save cả trang về rồi đưa vào thì nó ko nhận mà lưu từng ảnh 1 nó mới nhận
=.=

Jay_Chou

Active Member
Bạn ơi phải lưu từng trang 1 về rồi đưa vào ìpdf à
Mình save cả trang về rồi đưa vào thì nó ko nhận mà lưu từng ảnh 1 nó mới nhận
=.=

ừ. :p nó phải có ảnh jpg jpeg mbm .... mới nhận :p

boy_online01

Làm gì mà phải khổ thế. Gom hết ảnh vào một thư mục rồi kéo thư mục đó vào i2pdf là tự nó import hết.