• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.5.1 và Tổng hợp truyện tranh PDF

bunrieucua

...cảm ơn anh đã ủng hộ em :D
OP có chap mới cóng kìa :p
OK thanks em zai!
Để ý sẽ thấy dạo gần đây hầu như bài nào của Jay_Chou cũng có thanks của thằng cha bunrieucua thế nhể:-?:-?:-?>:)>:)>:)
Mà cũng chính vì để ý như thế nên thấy rõ rệt được tình trạng các mem mới (có rất nhiều mem còn không mới lắm,nếu không muốn nói là "lão thành cách mạng" rồi), họ vẫn luôn giữ vững " tinh thấn bất khuất DOWN XONG DZÔNG" -> chẳng ai chịu thanks nhiệt tình động viên các poster gì cả.
Nêu ra như vậy nhưng anh cũng chẳng dám bình luận gì thêm,nói ra sợ người ta lại nói này nọ -> mất hay!

Jay_Chou

Active Member
OK thanks em zai!
Để ý sẽ thấy dạo gần đây hầu như bài nào của Jay_Chou cũng có thanks của thằng cha bunrieucua thế nhể:-?:-?:-?>:)>:)>:)
Mà cũng chính vì để ý như thế nên thấy rõ rệt được tình trạng các mem mới (có rất nhiều mem còn không mới lắm,nếu không muốn nói là "lão thành cách mạng" rồi), họ vẫn luôn giữ vững " tinh thấn bất khuất DOWN XONG DZÔNG" -> chẳng ai chịu thanks nhiệt tình động viên các poster gì cả.
Nêu ra như vậy nhưng anh cũng chẳng dám bình luận gì thêm,nói ra sợ người ta lại nói này nọ -> mất hay!

:p thôi kệ anh ạ. ^^
thanks làm gì em cũng không cần mà. chia sẻ là chính thôi :D

các bạn cho mình hỏi mình bỏ word vào thì ko hiện hết chữ tiếng việt (hiện ô vuông)..bạn nào có đủ font cho mình xin với hay cho mình xin link down cũng dc..cảm ơn các bạn nhiều..

PSO không hỗ trợ tiếng việt nên dùng font gì cũng như nhau.

tôi đi tìm tôi tiếp đi jay ơiiiiii :D
dạo này toàn cắm đầu vào đt thế mới chết :)) mỗi tội có điện thoại cái là out luôn >>> lại vào lại từ đầu hizzz

OK. thế thì tập trung đọc không nt alô nữa :p đọc vào đêm cho yên tĩnh :p

bunrieucua

:p thôi kệ anh ạ. ^^
thanks làm gì em cũng không cần mà. chia sẻ là chính thôi :D
Biết vậy nên anh mới quý em ở điểm đó mà -> giống anh:D
Share gì cũng chẳng cần thanks.
Xét cho cùng mình làm vì đam mê thôi.
Anh nói như vậy là bức xúc cho các poster khác thôi em:)
À,em cập nhật cái link One Piece 632 lên #1 đi không lại trôi mất:)

Jay_Chou

Active Member
Biết vậy nên anh mới quý em ở điểm đó mà -> giống anh:D
Share gì cũng chẳng cần thanks.
Xét cho cùng mình làm vì đam mê thôi.
Anh nói như vậy là bức xúc cho các poster khác thôi em:)
À,em cập nhật cái link One Piece 632 lên #1 đi không lại trôi mất:)

vâng. :D em hiểu mà ;;);;);;)
chính vì thế nên PV hơn những 4rum khác vì tinh thần đoàn kết mà :p =D>

tí em up xong cái Slam Dunk cho đủ bộ truyện ở # đó nữa rồi up lên #1 luôn :D >:)

langtu069

A aJay về r`... không có gì đâu anh ạ. e rất thích topic này =D>. cơ mà làm chút xíu xiu thế thui mà dc aJay cảm ơn thì còn gì bằng. :D ;;)

Jay_Chou

Active Member
A aJay về r`... không có gì đâu anh ạ. e rất thích topic này =D>. cơ mà làm chút xíu xiu thế thui mà dc aJay cảm ơn thì còn gì bằng. :D ;;)

:D ừm. cảm ơn em. :D

thank bac jay truoc nha,hjhj e me truyen do lam.

truyện nào bác nhỉ :D

sao truyện cậu bé vô song ko load đc bạn ơi!bạn xem dùm mình với!thanks bạn trc!!!!

ở #290 tớ chưa fix xong lỗi này. :D tớ đang up cái tôi đi tìm tôi. từ từ nhé.

hungdaica1

sao truyện thần đồng đất việt không đọc được bạn ơi.mình dung pdf+ thì hỏi mật khẩu

hung160990

à mà truyện vua trò chơi bị lỗi rồi
nó sắp xếp k theo thứ tự
toàn là 1 10 100 rồi đến 11 110 ...
chắc là do convert ảnh không để 3 số đếm
nên khi nhét vào phần mềm convert sang pdf nó nhận là thế

Jay_Chou

Active Member
share đi bạn :d

OK :)

sao truyện thần đồng đất việt không đọc được bạn ơi.mình dung pdf+ thì hỏi mật khẩu

ẹc. nó bị lỗi này à >"< ok sẽ fix :)

à mà truyện vua trò chơi bị lỗi rồi
nó sắp xếp k theo thứ tự
toàn là 1 10 100 rồi đến 11 110 ...
chắc là do convert ảnh không để 3 số đếm
nên khi nhét vào phần mềm convert sang pdf nó nhận là thế

vua trò chơi bộ 2 á?

Chỉnh sửa cuối: