• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.5.1 và Tổng hợp truyện tranh PDF

langtu069

Đúng rồi, cho mình xin trọn bộ đi bạn
Trọn bộ hình như không có bác à, tớ không thấy. Tớ làm tới chap3 thôi đấy. :D Bác tìm dc thì share đây tớ conv. giúp cho. :D :)) (Đã có chap 15 nhưng là ENG) Tớ vừa tìm được một tập nữa, ở đây nhé bác.

Chỉnh sửa cuối:

Lori_hd

chán bác jay quá.mình đi du lịch hơn tuần về mà vẫn chưa làm bộ cross game, bảo bác làm từ lâurôif + đưa cả link mà vẫn hông thây gì T.T

langtu069

chán bác jay quá.mình đi du lịch hơn tuần về mà vẫn chưa làm bộ cross game, bảo bác làm từ lâurôif + đưa cả link mà vẫn hông thây gì T.T

AJay đi vắng cũng 1tuần r` đấy bác, chắc là a ấy làm chưa xong thôi. :D :D

Chỉnh sửa cuối:

langtu069

làm thêm bộ zippy ziggy đi các bác.hay lém đó.:D

Zippy Ziggy đây bác, tớ chỉ giúp được đến tập 7 thôi, từ tập 8 thì toàn bản RAW. :D

Link đây nhé bác: :))

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?f5i9p4oibjzta"]Zippy Ziggy[/URL]

bunrieucua

Hìhì :D có gì đâu bác, tại lúc này rảnh em mới làm. :)) Mà yêu cầu up cũng ít nữa >:)
Anh chỉ khoái Đảo hải tặc và Conan.
Jay đi vắng.Nếu 1 trong 2 (hoặc cả 2 càng tốt) bộ này mà có mới thì em update giúp anh với nhé!
Cảm ơn em trước!
Cứ ai nhiệt tình (giống anh:p) là anh quý vô cùng!

langtu069

Jay đi vắng.Nếu 1 trong 2 (hoặc cả 2 càng tốt) bộ này mà có mới thì em update giúp anh với nhé!
Cảm ơn em trước!
Cho em hỏi cái conan aJay up tới tập 65 thôi ạ ?

langtu069

Anh ơi cho em xin truyện " dòng sông huyền bí " với :D

Dòng sông huyền bí đây, 33 tập full nhưng bản này không đẹp lắm nhé bác :D Chịu khó căng mắt tí >:)

Link download này: :))
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?m0b9sjj6sjlfe"]Dòng sông huyền bí[/URL]

Delzie

Cảm ơn em trước!

Bác giống e >:) Mà bác còn link bộ Đảo Hải Tặc k ạ :( Cho e với, hôm trc' chả hiểu thế nào mất hết trong PC, đt thì format thẻ nhớ nên mất sạch :((

i34_i3y_vjp

Zippy Ziggy đây bác, tớ chỉ giúp được đến tập 7 thôi, từ tập 8 thì toàn bản RAW. :D

Link đây nhé bác: :))

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?f5i9p4oibjzta"]Zippy Ziggy[/URL]

thanks .mà bản raw là gj thế bác.em co kiến dc bộ zippy 1-40 nhưng nó cho vào 1 file pdf mấy trăm Mb.lại còn đặt mật khẩu nữa.dã man quá.

langtu069

thanks .mà bản raw là gj thế bác.em co kiến dc bộ zippy 1-40 nhưng nó cho vào 1 file pdf mấy trăm Mb.lại còn đặt mật khẩu nữa.dã man quá.
Bản raw là bản tiếng hàn ấy, bản gốc :D Bác thử đưa link xem tớ giúp được k >:)