• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.5.1 và Tổng hợp truyện tranh PDF

Dragon459

Manager
Nó báo vậy thui chứ không phải vậy đâu bạn nhé:)
1 số truyện nó báo vậy là đứng luôn đó a ạk.
Em giờ đang châm cứu chuyển mấy bộ truyện bị lỗi đó về dạng epub đọc. :D

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

1 số truyện nó báo vậy là đứng luôn đó a ạk.
Em giờ đang châm cứu chuyển mấy bộ truyện bị lỗi đó về dạng epub đọc. :D
Ồ, anh giờ lười làm đâm ra toàn đọc on9 lun cho khỏe nè:p
Bộ nào full thì mà thích thì down về convert rùi "phòng thủ" sẵn trong máy để nhỡ đi làm xa hay sau này không on9 được nhiều thì đọc, bộ nào mới ra hoặc đang ra tiếp thì anh đọc on9 lun:D

bunrieucua

nhớ anh Bún quá :).
Đi đâu bao lâu, giờ quay lại nói mỗi câu nhớ là xong sao ta:-?
Trong time em vắng mặt anh phải bổ sung mấy bộ truyện cho anh em coi đỡ buồn mà xem ra anh em chỉ chuộng phong cách post truyện theo yêu cầu, mà anh thì không cón thời gian nên chỉ thỉnh thoảng tranh thủ up được mấy bộ sẵn trong máy có thui --> nên không đáp ứng được cho anh em:(
Sao đây, em zai có định tái xuất hay không đây:-?
Hay lại lên cm cái rùi lại quy ẩn
Topic không có em --> vắng lặng như tờ:|
tình hình bọn MF cứ xóa link mà ko up lại được... ae thông cảm.
Sao mấy link của anh chả bị mất cái nào nhờ:-?

Jay_Chou

Active Member
Đi đâu bao lâu, giờ quay lại nói mỗi câu nhớ là xong sao ta:-?
Trong time em vắng mặt anh phải bổ sung mấy bộ truyện cho anh em coi đỡ buồn mà xem ra anh em chỉ chuộng phong cách post truyện theo yêu cầu, mà anh thì không cón thời gian nên chỉ thỉnh thoảng tranh thủ up được mấy bộ sẵn trong máy có thui --> nên không đáp ứng được cho anh em:(
Sao đây, em zai có định tái xuất hay không đây:-?
Hay lại lên cm cái rùi lại quy ẩn
Topic không có em --> vắng lặng như tờ:|

Sao mấy link của anh chả bị mất cái nào nhờ:-?

hehe. không ạ. kiểu trước vụ gì ấy. MF xóa hầu hết các truyện v.v. có hồi cái Xplore e up cũng bị vào danh sách phải xóa.
em đang làm lại bộ conan anh ạ. đọc lại từ đầu lại thấy hay. hehe.

Lori_hd

a bún ơi, bộ vua bánh mỳ đã full đâu, còn tầm hơn chục tập nữa cơ☻

Jay_Chou

Active Member
a bún ơi, bộ vua bánh mỳ đã full đâu, còn tầm hơn chục tập nữa cơ☻

ở VN thì ra 15 tập rồi ngừng phát hành. trên mạng người ta dịch chap nên anh ấy ghi vậy.

Jay_Chou

Active Member
có má bác jay, sau nxbtrẻ phát hành hết bộ ấy, hj

thật à :D. t không nghiền bộ này nên không biết :D. hình như bác là rose money gì đó nhỉ??? lâu rồi off nên không nhớ rõ nữa. @@

bunrieucua

hehe. không ạ. kiểu trước vụ gì ấy. MF xóa hầu hết các truyện v.v. có hồi cái Xplore e up cũng bị vào danh sách phải xóa.
em đang làm lại bộ conan anh ạ. đọc lại từ đầu lại thấy hay. hehe.
Bộ đó anh đang giữ từ tập 32 --> 77 đã convert sang pdf rùi nè (trước đang đọc dở hết tập 31 nên xóa từ tập 1 --> 31 đi rùi:D) cứ để đấy để dành mai mốt đọc tiếp, giờ anh đang ngốn mấy bộ kinh dị trước cái đã:D
Nhưng mà anh convert chất lượng cao để đọc trên PC với iPhone nên dung lượng lớn lắm (xem mấy bộ anh post ở #1234 thì bít) nên lười post quá:D
Với lại có post thì anh em chắc cũng lười tải về, mà có tải về có khi chạy trên v5 cũng lỗi full memory mất thui:D

ở VN thì ra 15 tập rồi ngừng phát hành. trên mạng người ta dịch chap nên anh ấy ghi vậy.
có má bác jay, sau nxbtrẻ phát hành hết bộ ấy, hj
thật à :D. t không nghiền bộ này nên không biết :D. hình như bác là rose money gì đó nhỉ??? lâu rồi off nên không nhớ rõ nữa. @@
Không phải đâu, tại anh down bên vn-zoom (toàn sang đó lấy truyện thui à:D) thấy người ta ghi thế chứ anh đã đọc bộ đó đâu:p
Tải về để dành đọc sau, tải thích cả mấy truyện nấu nướng nữa nên thấy bộ đó ghi Full bộ là anh xơi lun mà:D
Ps: JAY kiếm bộ gì hay hay mà Full thì up đi em:)
À, cái bộ Siêu Đầu Bếp Tý Hon sao không có bản nào Tiếng Việt FULL em nhỉ?
Anh tìm khắp các nơi mà chỉ toàn bản RAW FULL hoặc có mấy tập Tiếng Việt thui:((