• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PictsResizer-v3.4.4 Thay đôỉ chất lượng,định dạng,kích thước ảnh!

hihoha

Well-Known Member
PictsResizer - v.3.4.4

Một chương trình của dimonius96 và được phát trển bởi Saint_Paul . PictsResizer v3.4.4 không chỉ giúp bạn thay đổi kích thước mà còn gồm cả chất lượng và định dạng-một điều rất quan trọng khi Resize.

View attachment 168190View attachment 168191View attachment 168192

Sơ lược về cách sử dụng:​
Mã:
Chương trình này rất dễ sử dụng. Bạn có thể thay đổi kích thước của hình ảnh lớn hơn hoặc nhỏ hơn theo mong muốn.Dùng chương trình quản lý tập tin chép ảnh mà bạn muốn làm việc vào trong thư mục E: \ PictsResizer \ Images \ ,sau đó chạy PictsResizer và bấm mục “Bắt đầu”. Chương trình có thể sẽ nhắc bạn nhập chiều rộng và chiều cao của hình ảnh trong tương lai.Ngay sau đó thanh tiến trình sẽ xuất hiện thông báo tới bạn quá trình đang xử lý hiện nay: bao nhiêu hình ảnh được xử lý tại thời điểm này và bao nhiêu đang đợi. Khi chương trình xử lý hoàn tất - thanh tiến trình biến mất. Sau đó, bạn có thể đóng PictsResizer Dùng chương trình quản lý tập tin tìm đến thư mục E: \ PictsResizer \ New \ ,hình ảnh sau khi được xử lý sẽ có tên gồm “tên gốc”+ đuôi “_re”. Chúc các bạn vui khi sử dụng ứng dụng này.

Lưu ý: Ai cài ứng dụng mà không sd đc xin chép đè tệp: ini.py vào !\system\lips.

---> Download: - PictsResizer_v3.4.4(SymPViet_hihoha).rar

- ini.rar

Last edited by a moderator:

newton8791

bình thường thì mình xái ID để chỉnh hình ảnh, nhưng mỗi tội ko thay đổi đc đuôi ảnh đc, thanks nhá! Để test xem

samuraj_78

Mình đang cần gấp phần mềm này! Pác nào giúp mình up lại link khác nhé !Thank

samuraj_78

Pác saodoingoi142 xem lại giúp mình cái tập tin ini.rar pác up lên,dường như kg giống với tập tin gốc của pác hihoha up trước đây ! Thank

samuraj_78

Mình cần cái ini.rar này gấp vì mình bung phần mềm ra mà nhấn vào là bị đá văng ra
nên mình cần cái ini.rar này pác saodoingoi142 xem lại dung lượng cái ini.rar của pác hihoha và ini.rar mới up
lên là sẽ rõ.Thank