• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Plant Story 1.0 Cr@ck S60v5/Symbian3 - Game phòng thủ hấp dẫn

hieuna

Plant Story 1.0 Cr@ck S60v5/Symbian3 - Game phòng thủ hấp dẫn

Đây là một game với đồ họa đẹp hấp dẫn, đây là kiểu game phòng thủ, hình đẹp giống Plant and Zombie. Các bạn hãy thử chơi nhé.

Hướng dẫn các bạn vào game( theo các mũi tên màu đỏ)

Download

LoiPT

Lại có game hay rồi ai Việt hóa chưa :)
ak quên thanks Hieua

Lori_hd

game hay, hình đẹp, mượt mà và dêr chơi, thaks bác hieuna nhiều.p/s:bác kanta68 rảnh thì vh cho a e chơi đi.Game dễ chơi nhưng mà vẫn thích thuần việt tí.he

deconleonui

công nhận game của tàu khựa đẹp thật;;) . thank hieuna . kanta việt hóa game này đi :D

LoiPT

có biết chữ tàu nào đâu, toàn ảnh dịch không nổi ;)), game kia thì tự mò được vì dễ hiểu.
mà game này cứ thế chơi dễ hiểu mà các bác :)
game này cần casck hay gì ak sao mình chơi cứ đòi gửi tn để chơi tiếp thôi :)

Chỉnh sửa cuối:

chithang

Game này chơi đến màn 30/100 là bắt gửi tin nhắn gì đó
rồi phải chơi lại từ đầu..~X(

phuocchuong

ai crack game này giùm đi , game chơi hay quá mà chơi được có tới màn 30/100 là hết chơi được rồi

long_kk

game này cr rùi mà. Lúc nó đòi gửi tn mọi ng cứ đồng ý là đc. Nó gửi tn đến số 000000 mạng sẽ báo lỗi ko gửi dc. Nhưng trong game thì vẫn ok. Mình phải xin vàng thì mới qua dc. 3 cửa. Muốn xin vàng thì khi chơi các bạn vào menu chọn ô thứ 2 đợi nó gửi tn là dc. 500 vàng. Khi thoát game nó sẽ tự lưu, muốn chơi tiếp khi vào các bạn vào ô thứ 2. ô đầu tiên là chơi mới.

samhau89

sao mình bấm mua vàng ma nó kg gửj tn gì hết.kt tkhoản kg bị trừ tiền.save thi van save đc.nhưng tớj 30/100 thì ngưg.ai biết xin chỉ giáo.

chuhungls

mình bấm nhắn tin cả chục lần để chơi tiếp mà có thấy mất xu nào đâu
chơi đến màn 3 rồi nhưng khó quá nên dùng sorcerer hack mới qua nổi =))