• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Plant VS Zombie Full Touch ^^ CN !

Status
Không mở trả lời sau này.

madienyeu

Banned
Không nói nhiều về Game này !!! Vì nó quá nổi tiếng. (Có thể các bạn sẽ nghĩ vậy)
Nhưng trên thực tế lại có khá nhiều điều để nói.
Trước tiên là Src Shoot nè:

Và Game Play:

Kết luận chung. Với độ Phân giản chỉ 240x320 đã được ngoanrazor Resize lại rất OK.
Là Game tiếng Tàu. Lần đầu vào bắt gửi tin nhắn đăng kí,( test vài lần, không thấy bị trừ tiền, yên tâm).
Nội dung thì khá giống, hỗ trợ full cảm ứng, tiếc thay.... màn hình nhỏ quá.
Mình Post lên đây, cho dân nghiền game Defense tìm cách Resize em nó, lên được 360x640 thì tốt !!!

Download Here 240x320
Download Plants VS Zombies 360x640 được Ngoanrazor Resize bên dưới.

Chỉnh sửa cuối:

xabama

sax,có bạn nào có bản gốc ko post lên với,chứ zombie cương thi thì mình bó tay
mà màn hình bé tí như thế sao gọi full touch được

madienyeu

Banned
sax,có bạn nào có bản gốc ko post lên với,chứ zombie cương thi thì mình bó tay
mà màn hình bé tí như thế sao gọi full touch được

Hay mua Iphone đê. Có cái này để chơi là tốt lắm rồi.

Để mai mjh resize lại cho mấy pn chơi!

Ấy ấy, được thế thì còn gì bằng ạ. Quí hóa quá.... ^^

Last edited by a moderator:

madienyeu

Banned
Test Test caí đã :)) Bạn yêu quí, có thể chỉ có mình cách resize ko?? Làm ơn đi mà ^^~

TruongHan

Super V.I.P
Test Test caí đã :)) Bạn yêu quí, có thể chỉ có mình cách resize ko?? Làm ơn đi mà ^^~
Resize thì đơn giản thôi,chỉ cần mở file jar với WinRar,trong tập tin META-INF thêm đoạn code này vào để resize thành chuẩn màn hình 360,640,đương nhiên game sẽ bị vỡ hình,không nét bằng kích thước chuẩn của nó
Nokia-MIDlet-Original-Display-Size: 240,320
Nokia-MIDlet-Target-Display-Size: 360,640
Nokia-MIDlet-On-Screen-Keypad: no
Nokia-MIDlet-Canvas-Scaling-Orientation-Switch: false
Nokia-MIDlet-App-Orientation: portrait
Game hay thế mà tiếng Tào nhỉ o_O

Có thể Việt Hóa được,mà thấy tiếng Tàu là ngán VH liền :D

jinsk8r

Hix, bọn Tàu này nhái hàng ghê quá ^^ làm tưởng PvZ của Popcap. Nhưng k sao vẫn thanks nhiều nhiều ^^ game này chơi hay lắm

madienyeu

Banned
Hix, bọn Tàu này nhái hàng ghê quá ^^ làm tưởng PvZ của Popcap. Nhưng k sao vẫn thanks nhiều nhiều ^^ game này chơi hay lắm

Thực ra nội dung của Game hoàn toàn ko đáng thất vọng, điểm khác biệt chỉ là giao diện hình ảnh, và tốc độ xử lý thôi. chơi tạm đi pà kon ^^

madienyeu

Banned
Chỉ cần ấn nút bên trái, chờ 1 lát là Start đc. Lưu ý, nếu không được, có thể đổi sim khác, mình nhớ là cái sim vietnam mobile ko đăng ký được, dùng sim Viettel hay Vinaphone thử xem,

mazebum

Mình xài vina , vào start game > ra bảng đang kí > nó hỏi mình cho phép nó gửi text message > Allow for once > đợi vài giây > ra lại màn hình bắt mình đăng kí

-> ko chơi dc :((

jinsk8r

Mình xài vina , vào start game > ra bảng đang kí > nó hỏi mình cho phép nó gửi text message > Allow for once > đợi vài giây > ra lại màn hình bắt mình đăng kí

Máy mình cài vào chơi k cần reg gì cả ^^

madienyeu

Banned
???? Mình cài cho nhiều máy rồi, có máy nào bị sao đâu, cũng vinaphone mờ @@

madienyeu

Banned

phải ấn 2 lần đấy ^^~

Status
Không mở trả lời sau này.