• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Platinum Mahjong Phiên bản mới

q630666

Platinum Mahjong

Đây là 1 game thể loại như Pikachu nhưng dạng 3D.Hình ảnh và âm thanh khá đẹp trong phiên bản mới này.Có đầy đủ các vesion cho các loại màn hình.

-Hướng dẫn lựa chọn cho phép bạn nhận được lời khuyên khi bạn chơi
- Rất nhiều animations và unlockable cho các tính năng trong game kế tiếp
-Yêu cầu tạp trung cao để qua cửa :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Game này nhìn thì hấp dẫn nhưng mà không hiểu cách chơi. Thấy mấy phim hong kong chơi mạt trượt nhưng k hiểu cách chơi nó như thế nào cả.:-??

rgx120

Ngay cả người viết còn không bít cách chơi nữa thì bác hỏi làm gì,=)),ai bít cách chơi thì post lên đi nhen,khó lắm đay

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ngay cả người viết còn không bít cách chơi nữa thì bác hỏi làm gì,=)),ai bít cách chơi thì post lên đi nhen,khó lắm đay

Game này chắc chỉ có người Trung Quốc là biêt chơi thôi còn ở Việt Nam thì bó toàn thân.:|

cupidbaby

Chủ topic hướng dẫn cách chơi cho a e đi chứ!Chả hỉu chơi thế nào.:|

Hieu3210

Chủ topic hướng dẫn cách chơi cho a e đi chứ!Chả hỉu chơi thế nào.:|
Game này của Gameloft nên khá hay. :D
Còn cách chơi trong phần Help có Tutoral mà bạn.
Bạn cần phải "ăn" hết các quân cờ trên màn bằng cách là chọn từng cặp một như chơi Picachu đó bạn. Tuy nhiên thì bên phải hoặc bên trái của quân cờ cần phải không bị chặn bởi quân cờ khác thì cây đó mới có thể ghép đôi với cây khác được (lưu ý là có nhiều tầng quân cờ).
Chúc vui. =D>=D>=D>

BuuPhucCT

Well-Known Member
Game này của Gameloft nên khá hay. :D
Còn cách chơi trong phần Help có Tutoral mà bạn.
Bạn cần phải "ăn" hết các quân cờ trên màn bằng cách là chọn từng cặp một như chơi Picachu đó bạn. Tuy nhiên thì bên phải hoặc bên trái của quân cờ cần phải không bị chặn bởi quân cờ khác thì cây đó mới có thể ghép đôi với cây khác được (lưu ý là có nhiều tầng quân cờ).
Chúc vui. =D>=D>=D>

He he mình nhờ là trong phim hong kong nó có nói về mạt trượt nhưng lung tung quá. mình nghĩ nó không đơn giản vậy đâu. Ở Việt Nam thì cở Domino quen thuộc và dễ chơi hơn game này nhiều:D