• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM: Ẩn Số Điện Thoại Khi Đàm Thoại.

ThaiChienvn

Call Hider v1.4- Phần mềm ẩn cuộc gọi
Yêu cầu: Windows Mobile/5.x/6.x

Phần mềm giúp bạn giấu số các cuộc gọi đi và đến khi đang có người khác ở bên cạnh nhòm ngó vào màn hình

Chỉnh sửa cuối:

caibua

bác ơi . Cái này hình như không dùng được trên HD2 thì phải

alehap

thanks bạn. mình đã cài, vào sử dụng lần đầu đã đưa password rồi. nhưng sao chương trình cứ đòi hỏi register là thế nào?

ThaiChienvn

thanks bạn. mình đã cài, vào sử dụng lần đầu đã đưa password rồi. nhưng sao chương trình cứ đòi hỏi register là thế nào?
Làm gì có Pass nào ở đây.

Chỉnh sửa cuối:

hpp

Bạn ThaiChienVN ơi!
Bạn cho hỏi tại sao mình không cài được trên máy Sony Ericssion
lỗi báo khi cài đặt là "problem has occurred with tmarshaller.exe"
Máy mình là Windows Mobile Professional 6.5.3 (CE OS 5.2.23121 - Build 23121.5.3.6)
Bạn có cách giải quyết không? Cảm ơn bạn nhiều trước nha.
Hay bạn nào gặp trường hợp giống như mình mà khắc phục được thì chỉ cách cho mình với
Rất cảm ơn các bạn.

ThaiChienvn

Bạn ThaiChienVN ơi!
Bạn cho hỏi tại sao mình không cài được trên máy Sony Ericssion
lỗi báo khi cài đặt là "problem has occurred with tmarshaller.exe"
Máy mình là Windows Mobile Professional 6.5.3 (CE OS 5.2.23121 - Build 23121.5.3.6)
Bạn có cách giải quyết không? Cảm ơn bạn nhiều trước nha.
Hay bạn nào gặp trường hợp giống như mình mà khắc phục được thì chỉ cách cho mình với
Rất cảm ơn các bạn.
PM này hỗ trợ đuôi Cab mà lỗi bạn gặp là exe nên máy bạn dùng sẽ không tương thích.

treowm

phần mềm hay đây ....nhưng có dấu số ở máy đầu bên kia không bạn ..............thanks

ThaiChienvn

Đã sửa, cảm ơn bạn Chien.
Cái này thật ra có 2 vấn đề 1 là khi cài PM này vào nó xung khắc với phần mềm nào đó rồi ko chạy được. 2 là Rom ko bị lỗi. Khắc phúc 1 là Hard.. lại máy. 2 là Up lại Rom.