• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pm chặn tin nhắn và cuộc gọi Mcleaner V1.4

ongtrungducmx25

Pm chặn tin nhắn và cuộc gọi Mcleaner V1.4, gồm các mục chính:
1.Cài đặt
2.D.sách trắng
3.D.sách đen
4.Nhật kí c.gọi
5.Cấu hình
6.Thời khóa biểu

Nếu chọn mục "D.sách đen" bạn chọn tiếp mục "tạo mới", trong đó có menu là Tên: gõ tên vào "hay nhá máy tôi" ; số điện thoại: gõ số người cần chặn cuộc gọi;hình thức chặn luôn để ở mức mặt đinh không chỉnh sửa gì cả;từ khóa tin nhắn nếu muốn gõ vào mục này thì gõ vào tên bất kỳ => chỉ cần như thế là bạn có thể chặn cuộc gọi và tin nhắn spam luôn đó! cũng tương tự khi vào danh sách trắng .Nhật kí cuộc gọi là xem lại những người đã gọi đến bạn hay nhá máy! có ghi lại ngày giờ cụ thể.
mục cấu hình ,thười khóa biểu và cài đặt thì các bạn tự tìm hiểu thêm nhé! rất thú vị.
Mclear đã có phiên bản mới rồi giờ đây mình (Mod) close topic này nhé!

Chỉnh sửa cuối:

thanhtungsx

Hình minh họa đâu anh Đức ?
PM này của anh " Việt hóa " sao ? Xem lại đi nhé ! >:)

ongtrungducmx25

trong file của mình có số đăng kí trong khi cài đặt nên gi lại số đăng kí đó nhé! ah tùng đóng gói theo cách mới của sisboom đó!

thanhtungsx

Nhờ đóng gói tí mà cũng kể công, híc tưởng bị mất bản quyền. Thank cả 2 luôn.:))

Không phải em nhờ a Đức đâu anh à ! Thật ra em VH rồi up qua bên trang kia đó , ku ấy lấy file *.rsc của em rồi sửa lại đó anh ! Chắc phải kiện ra tòa án PV quá ! >:)
[you] thiệt tình là......

Kojiro

Super V.I.P
Đây là PM hôm qua KJR gửi file nhờ A. Đức Việt hóa.
Nếu a Tùng nói có chỉnh sửa thì a Tùng cần đưa ra bằng chứng nhé. Ko bênh ai hết nhưng cần phải cụ thể.

thanhtungsx

Đây là PM hôm qua KJR gửi file nhờ A. Đức Việt hóa.
Nếu a Tùng nói có chỉnh sửa thì a Tùng cần đưa ra bằng chứng nhé. Ko bênh ai hết nhưng cần phải cụ thể.

Hì...hì... em đừng lo anh nói vậy thôi chứ cần gì phải làm khó bạn thân phải ko ? Mà xem ra anh Đức cũng tội nghiệp nhỉ ! Cũng mất công sửa lại file *.rsc cũng tốn thời gian cho ứng dụng này đóa ! >:)

ongtrungducmx25

Ông tùng này chổ bạn bè nhau mà cà ghở thấy sợ! để em làm ăn, lâu vh pm mà! chắc anh cũng thế mà.
Ah tùng mình có nhiệm vụ đóng gói thôi,nhé!

Chỉnh sửa cuối:

thanhtungsx

Sao m cài vào ko chặn đc cuộc gọi hay tin nhắn tẹo nào cả các pro? Mình dùng 6681

Sao không được hả bạn , tiếng Việt không mà bạn sử dụng ko được hả ? Kích hoạt nó lên , chọn danh sách chặn là ok mà ! :D

manhtu

pm này có cho từng đời máy riêng nên ko đúng thì cũng hơi khó để dùng đấy
e cũng up 1.41 bên này bài 6 rồi nè

Chỉnh sửa cuối:

truongtanhuan

Pm chặn tin nhắn và cuộc gọi Mcleaner V1.4, gồm các mục chính:
1.Cài đặt
2.D.sách trắng
3.D.sách đen
4.Nhật kí c.gọi
5.Cấu hình
6.Thời khóa biểu

Nếu chọn mục "D.sách đen" bạn chọn tiếp mục "tạo mới", trong đó có menu là Tên: gõ tên vào "hay nhá máy tôi" ; số điện thoại: gõ số người cần chặn cuộc gọi;hình thức chặn luôn để ở mức mặt đinh không chỉnh sửa gì cả;từ khóa tin nhắn nếu muốn gõ vào mục này thì gõ vào tên bất kỳ => chỉ cần như thế là bạn có thể chặn cuộc gọi và tin nhắn spam luôn đó! cũng tương tự khi vào danh sách trắng .Nhật kí cuộc gọi là xem lại những người đã gọi đến bạn hay nhá máy! có ghi lại ngày giờ cụ thể.
mục cấu hình ,thười khóa biểu và cài đặt thì các bạn tự tìm hiểu thêm nhé! rất thú vị.

Các bác ăn cắp trắng trợn quá, pm này do chính tay tôi việt hóa, từng câu từng chữ tơi đều nhớ, các bác lấy về sửa phần tác giả xong đóng gói sis lai, còn giành nhau là người này việt hóa, người kia việt hóa nữa, thiết nghĩ tự mình việt hóa thì mới dám nói là của mình chứ, tại sao phải làm như thế

manhtu

Các bác ăn cắp trắng trợn quá, pm này do chính tay tôi việt hóa, từng câu từng chữ tơi đều nhớ, các bác lấy về sửa phần tác giả xong đóng gói sis lai, còn giành nhau là người này việt hóa, người kia việt hóa nữa, thiết nghĩ tự mình việt hóa thì mới dám nói là của mình chứ, tại sao phải làm như thế

bạn VH nó hồi nào vậy sao ko thấy up lên gì cả

thanhtungsx

Posted via Mobile Device
Anh xem lại nhé . Anh dẫn chứng thử xem ? Lấy gì mà nói tụi tôi lây file của anh ? Câu chữ dịch thì không mang tính thuyết phục đâu anh nhé !

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

http://pdaviet.net/showthread.php?t=31969

đây là link pm tôi đã up từ 5 tháng về trước ( 13/11/2008 ) . Đề nghị các Mod xem lại. Còn các bạn việt hóa là chuyện tốt nhưng không có nghĩa là lấy pm của người khác sửa lại rồi nói là của mình được

em ko có ý đồ gì nhưng nếu nói là em lấy phần mềm của người khác sửa lại thành của mình thì hơi nhầm rồi đấy
nếu muốn biết ai đã dịch pm MCleaner này đầu tiên ấy thì hãy sang bên thienlong rồi seach xem MCleaner VH đc up lên từ tháng mấy. Ngày up chính thức là 17-09-2008, ngày up lại fix là 22-09-2008. Trong khi đó bạn up lên PDAVIET tận ngày 13-11-2008