• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pm chặn tin nhắn và cuộc gọi Mcleaner V1.4

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Anh xem lại nhé . Anh dẫn chứng thử xem ? Lấy gì mà nói tụi tôi lây file của anh ? Câu chữ dịch thì không mang tính thuyết phục đâu anh nhé !

http://pdaviet.net/showthread.php?t=31969

đây là link pm tôi đã up từ 5 tháng về trước ( 13/11/2008 ) . Đề nghị các Mod xem lại. Còn các bạn việt hóa là chuyện tốt nhưng không có nghĩa là lấy pm của người khác sửa lại rồi nói là của mình được

Anh em tự giải trình để đưa ra kết luận, các Mod không có máy để test nên không thể kiểm chứng được.
Mình chỉ có ý kiến thế này, nếu PM đã được VH thì không cần VH lại, nếu bản đó không có lỗi khi dùng, trừ bản cập nhật. PV là sân chơi lành mạnh vì vậy việc copy bản quyền VH là điều cấm kỵ, Mong anh em giải quyết sáng tỏ, các ĐHV theo dõi liên tục.

nguoiqualoicu

Bây giờ mà giải trình xem cái này là ai copy của ai thì thật khó,có tranh cãi mãi thì cũng không ai nhận copy của ai đâu bởi vì mỗi người ở đây ai cũng đều có khả năng dịch hoàn thiện được cái Pm này,vì vậy có lẽ không cần thiết phải tranh cãi về bản quyền làm gì, chỉ cần sau việc này nên để ý Pm có rồi thì đừng đưa lên nữa tránh việc tranh cãi nhau không đáng có :D.

jimmyvn88

em thấy phần mềm này có thể như phần mềm bảo mật tin nhắn vậy
chỉ cần cài pass cho MClearner , đặt sđt muốn bảo mật trong Black list và chặn tn với sđt đó(nhớ để chế độ hiển thị thông báo có tn đến) là ok mình đã bảo mật đc tn ;) chỉ mỗi tội ko biết lúc nào có tn tới thui.hihi

anhtamhcm

Bây giờ mà giải trình xem cái này là ai copy của ai thì thật khó,có tranh cãi mãi thì cũng không ai nhận copy của ai đâu bởi vì mỗi người ở đây ai cũng đều có khả năng dịch hoàn thiện được cái Pm này,vì vậy có lẽ không cần thiết phải tranh cãi về bản quyền làm gì, chỉ cần sau việc này nên để ý Pm có rồi thì đừng đưa lên nữa tránh việc tranh cãi nhau không đáng có :D.

Mỗi người sinh ra đều có một mạng. Nghĩ mà xem... Ngay cái mạng của mình một ngày nào đó còn giữ không nổi nữa là...:D. Tay trắng... và trắng tay... Cát bụi
Bình thường mà thôi.:)):)):))

luudung86

sao PM này chỉ cho dùng 15 ngày vậy các bạn có thể up bản dùng full lên không

JuRay-Duan

Dùng ACM 2.0 tốt hơn nhiều, khoái nhất là cái answerring machine =)). Dùng cái này mất công các tác giả tranh công rùi fit nhau thì khốn >:)>:). Mà cái Mcleaner này do em vh mà, sao các bác lại post lên ròi tranh cãi với nhau như vậy 8-| <-- Ấy ấy, đùa đấy, đừng ai xử bắn nhé =)) =))
. Tóm lại, ai vh cũng đc, quan trọng là pm nó có chạy tốt kô, có nhiều người ủng hộ kô thôi. :p :p

MinhThang

Manager
Dùng ACM 2.0 tốt hơn nhiều, khoái nhất là cái answerring machine =)). Dùng cái này mất công các tác giả tranh công rùi fit nhau thì khốn >:)>:). Mà cái Mcleaner này do em vh mà, sao các bác lại post lên ròi tranh cãi với nhau như vậy 8-| <-- Ấy ấy, đùa đấy, đừng ai xử bắn nhé =)) =))
. Tóm lại, ai vh cũng đc, quan trọng là pm nó có chạy tốt kô, có nhiều người ủng hộ kô thôi. :p :p

Chú ý bài viết không mang tính Spam nhé! Phải bám sát chủ đề, nếu không cần thiết thì không hỏi trả lời.