• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM chat mới - Thêm 1 sự lựa chọn mới cho anh em

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device
theo mình được biết thì đó la ver 3.08 vào yahoo rất nhanh,không như những bản ola trước :))
7610 không sài được ola bản 3.0 nói chi là 3.08
hihi ,anh down về cài được nhưng không vào được . chỉ sài ola ketchup thôi
àh mà đây là topic về SHmessenger mà lại nói tới ola là phạm quy>:)

hangocson

em dùng 6681 nhưng ko thấy copy paste như bình thường được, chức năng nhận file ở đâu hả anh
còn "và muốn chát có dấu ở sh thì phải mất công chọn thêm một bước nữa" là ở đâu ạ :-?

ngocthanhdhgtvt

em dùng 6681 nhưng ko thấy copy paste như bình thường được, chức năng nhận file ở đâu hả anh
còn "và muốn chát có dấu ở sh thì phải mất công chọn thêm một bước nữa" là ở đâu ạ :-?

pm này không có dùng nên cũng bó chíu với câu hỏi của bạn, để các bạn dùng rồi sẽ chỉ cho bạn vậy;;)

DreamLand

Posted via Mobile Device
chức năng transfer file qua yahoo thành đường link, không thể nhận file như slick(trừ khi đó là đường link thì bạn chép lại và dùng phần mềm khác download)
hình như tất cả JAVA đều không hỗ trợ copy paste bạn à.nếu mún paste thì ở khung chát (soạn tin nhắn) bạn ấn phím chọn giữa 4 phím mũi tên( joystick gì gì ó) mới có thể viết UNICODE được :))!
có gì sai a e sửa dùm nha em chưa đọc mấy bài trước nữa! :(

daokay

theo em cho dòng s60 nói chung thì dùng Nimbuzz là hiệu quả nhất, vô nhanh, xem dc avata, nhưng ko đổi dc stt :(

DreamLand

theo em cho dòng s60 nói chung thì dùng Nimbuzz là hiệu quả nhất, vô nhanh, xem dc avata, nhưng ko đổi dc stt :(
Xin lỗi Mod nha lạ đề, nhưng đều là phần mềm chát. Hình như bạn nhầm với shmessenger,xem lại nha, nimbuz thay đổi trạng thái: online,away,busy, và appear offline(invisible nick yahoo) .Thay đổi câu status.Nói chung bạn nên tìm hiểu thêm,sh và nimb đều rất hay
:)

clickb

*muốn copy paste thì bạn ấn nút lên 1 lần,ấn phím bên phải là copy,muốn paste vào đâu thì chọn menu/paste ở bên trái
*muốn chat có dấu thì máy bạn phải cài bộ gõ tiếng việt,ấn phím joystick,nó hiện ra khung soạn thảo :D