• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pm đọc truyện đuôi PDF cho s60v5 ( không cần hack phone)

boy_online01

Thế so với thằng PSO thì thế nào các bác :-?? Còn đống Dragon Ball với Đảo hải tặc chưa kịp đọc :D

JohnyNguyen

Thế so với thằng PSO thì thế nào các bác :-?? Còn đống Dragon Ball với Đảo hải tặc chưa kịp đọc :D

chắc ngang nhau :))=)) ae kiếm cho tý truyện ...Vua trò chơi bộ 2 đi :))=)) có hàng thì share lên ko được ăn mảnh nhé boy :p

kaise

.em cũng hâm mộ vua trò chơi bộ 2 ấy lắm.đợt trc bác dragon có share cho cái link bên vn zoom.lâu lâu k vào k rõ đến chap nào rồi.nhưng là dạng jpg nên chắc phải convert về pdf .

nhaylau321

Mới update hình ảnh pm :D
Không hiểu sao chụp bị nhiễm màu cam của pm chụp hình

police_cat_vn

Jpg càng dễ đọc chứ sao.với màn hình 3.2" và xplore 1.53 thì việc đọc truyện tranh là điều chấp nhận được.mình cũng đang đọc dragon ball trên 5800 nè.tuy chữ hơi bé nhưng mình là thanh niên thì sợ gì. :D

boy_online01

ừ đúng rồi. =)) em cũng thích đọc 2 truyện ấy. one piece link die hết :(

Đúng là kẻ ăn ko hết người mần chẳng ra :|. Anh còn đủ bộ pdf Đội quân nhí nhố với Đoremon thêm nữa nè, tiếc là ko dùng mạng trả trc nên chả dám up. Để tối tìm lại link jpg gốc của mấy bộ đó.

Dragon459

Manager
xem ra với truyện dạng jpg và pdf thì v5 m đều k gặp trở ngại gì.đều có thể chiến được hết.nhảy lầu nên nhờ mod đổi tên topic thành tổng hợp truyện tranh cho v5 thì hay hơn.còn pm kia thì vần có điểm hơn và điểm k bằng PSO được.load hơi chậm.

nhaylau321

xem ra với truyện dạng jpg và pdf thì v5 m đều k gặp trở ngại gì.đều có thể chiến được hết.nhảy lầu nên nhờ mod đổi tên topic thành tổng hợp truyện tranh cho v5 thì hay hơn.còn pm kia thì vần có điểm hơn và điểm k bằng PSO được.load hơi chậm.

Cho mình xin pm đó đi :D

Jay_Chou

Active Member
Đúng là kẻ ăn ko hết người mần chẳng ra :|. Anh còn đủ bộ pdf Đội quân nhí nhố với Đoremon thêm nữa nè, tiếc là ko dùng mạng trả trc nên chả dám up. Để tối tìm lại link jpg gốc của mấy bộ đó.

em cũng có nhí nhố =))
em kiếm được one piece rồi >:)

takai

mãi khôg next đc. nhiều lúc ức chế tắt đi luôn :( nhưng vào lại thì lại mượt :)

thainguu

chào bác, em nghĩ phần mềm này đọc ko mượt mà và tốt bằng Picsel đâu :D Picsel là phần mềm đọc pdf mượt mà nhất mà em từng đc dùng.

hung160990

k coi được pdf bằng pso mà lại coi được bằng cái này =))
k coi được trên máy tính mà coi được bằng cái phần mềm này =))
còn về xem truyện tranh jpg thì có cái phần mềm touch comic thì phải( k nhớ rõ tên lắm)
nói chung là có truyện là nhét vào dt là đọc được bằng hết đấy mà =))

nhaylau321

chào bác, em nghĩ phần mềm này đọc ko mượt mà và tốt bằng Picsel đâu :D Picsel là phần mềm đọc pdf mượt mà nhất mà em từng đc dùng.

Bạn post lên cho mọi test thử đi, mình chỉ mới xài pm này đọc truyện thôi nên không biết nhiều :)

Dragon459

Manager
mãi khôg next đc. nhiều lúc ức chế tắt đi luôn :( nhưng vào lại thì lại mượt :)
phần mềm chủ pic post thì chạm vào góc phải dưới cùng là next trang. và ngược lại với góc trái dưới cùng.tuy nhiên load thì chậm thật;;);;);;)

vanmailaem

v3 có đập dc thằng này ko mấy pác???
ráng dành dụm tiền tậu con 5800 cho oách!!