• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM khóa phím My Keylock (bằng nút xanh, đỏ) phát nhạc khi khóa (trg 3)

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
mykeylock bản cập nhật fix nhiều lỗi
My Keylock v1.1.2
Thêm cảm ứng với các cài đặt trong "cảm biến từ xa" Thêm "chống trộm cắp mẹo mở âm thanh" thiết lập "Báo cấp độ" điều chỉnh tắt hoàn toàn độc lập từ các hiệu ứng âm thanh Thay thế báo động giải quyết các cuộc gọi tại thời điểm mở vấn đề chống trộm cắp

thjeugiahn

e ko cài được cái mykeylock này các a ơi. e đã sign rùi mà vẫn "Expried Cerfiticate" là sao. hay là tại máy e là máy xách tay nên ko được. firmware máy e là 2.0.

MinhThang

Manager
e ko cài được cái mykeylock này các a ơi. e đã sign rùi mà vẫn "Expried Cerfiticate" là sao. hay là tại máy e là máy xách tay nên ko được. firmware máy e là 2.0.

Úp cái file cer + K3y của bạn lên mình Sign cho bạn cài xem có lỗi không.

panrai

Super V.I.P
Cer + k3y của e đây ạ:

P/s: E đã dùng signtool để sign đó. nhưng ko đc. giúp e nhé :)

sau ko hack luôn đi bạn đã có đầy đủ đồ rùi thì hack luôn khỏi phải sign gì hết

thjeugiahn

E vừa xem topic hướng dẫn hack rùi. đã làm theo hướng dẫn nhưng ngay từ bước đầu tiên đã ko thực hiện được. e ko sign được HelloOX. e dùng signtool để sign rùi mà khi cài vẫn báo là "Expried Cerfiticate" giống như e cài cái mykeylock đó. làm thế nào bây giờ mấy a?:-/

panrai

Super V.I.P
E vừa xem topic hướng dẫn hack rùi. đã làm theo hướng dẫn nhưng ngay từ bước đầu tiên đã ko thực hiện được. e ko sign được HelloOX. e dùng signtool để sign rùi mà khi cài vẫn báo là "Expried Cerfiticate" giống như e cài cái mykeylock đó. làm thế nào bây giờ mấy a?:-/

vậy fomat thẻ và máy và chỉnh đúng ngày h hiện tại lại xem là hack đc à mình đã hack nhiều lần rùi,nếu ko đc thì cho mình hay,uh file cer của bạn lấy ở đâu vậy

thjeugiahn

e sign đc cái helloOx. đã làm xong các bước. nhưng khi cài MCcleaner thì báo "Unable to install a protected application from an untrusted supplier". còn cài cái mykeylock thì báo "Requested application acess not granted".

panrai

Super V.I.P
e sign đc cái helloOx. đã làm xong các bước. nhưng khi cài MCcleaner thì báo "Unable to install a protected application from an untrusted supplier". còn cài cái mykeylock thì báo "Requested application acess not granted".

ko chịu đọc hết bài hướng dẫn hack gì hết bạn vào Rompatcher>>íntall>>patch>>apply và open4all>>patch>>apply thế là cài PM đã đời luôn,bó tay luôn,làm theo đi cậu

thjeugiahn

thì e làm đúng như vậy mà.nhưng khi ấn apply thì chỗ Installserver đó chuyển sang màu đỏ có dấu x ở giữa đó. hix. vậy là sao nhỉ?

Inuyasha1987

thì e làm đúng như vậy mà.nhưng khi ấn apply thì chỗ Installserver đó chuyển sang màu đỏ có dấu x ở giữa đó. hix. vậy là sao nhỉ?

Vậy thì bạn tắt máy đi bật lại (có thể mất 1 hoặc 2 lần như vậy) thì nó sẽ tự chuyển sang màu xanh ko bị đỏ nữa

Status
Không mở trả lời sau này.