• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM quét Virus tốt nhất hiện nay

hongtoan

NetQin Anti-Virus v2.2.40 S60v3 SymbianOS9.1

pm quét virus rất cool ở nước ngoài,sự lựa chon chính xác của bạn để bảo vệ con dế cưng của bạn:D

http://www.mediafire.com/?ftuk3ksdthg

mấy bác thấy hay ủng hộ dùm cái thank đi,cổ vũ tinh thần người post(ăn quả phải nhớ kẻ trồng cây)

Chỉnh sửa cuối:

ht2

mình thấy cách tốt nhất để dế ko bị virut là dùng pm virut tôt s nhất trên pc và đưng f cắm thẻ hay bắn bt lung tung. Cái soft trên mobile chỉ làm nặng máy thôi hiệu quả chẳng có bao nhiu

pnnguyen2709

Cẩn thận vẫn hơn các bác ạ, nhất là phải thường xuyên online và check mail, nếu không thì quét xong rùi uninstall cho nhẹ máy. Tui đang dùng thằng AVG thấy nhẹ lắm.

G

germaniteen

Guest
máy n73 bi nhiem virus k vao wap duoc! giúp với!

TraiNgheoHn

bạn 4mat thẻ và máy lại đi,chứ mình thấy những pm diệt virut không ăn thua vì đâu có update được. đến PC bị còn pó tay nữa là đt.

G

germaniteen

Guest
4mat sao bạn? Giúp mình với! Nếu 4mat thì nhửng pm khi mua máy sẽ trở lại như ban đầu ha bạn?

Kojiro

Super V.I.P
4mat sao bạn? Giúp mình với! Nếu 4mat thì nhửng pm khi mua máy sẽ trở lại như ban đầu ha bạn?

Bạn nên hard reset cho máy bằng cách tháo thẻ nhớ 4mat trên PC. 4mat phone bằng cách tắt máy rồi nhấn tổ hợp phím: nút gọi + nút 3 + nút * rồi nút nguồn. sau khi máy 4mat xong bỏ thẻ vào máy 4mat thẻ lần nữa là có thể sử dụng lại.

Thân!

G

germaniteen

Guest
Nếu vậy những phần mền cài sẵn trong phone lúc mới mua như setting wizard sẽ vẫn như bình thường ha bạn?

ThAngNgO_

Nếu vậy những phần mền cài sẵn trong phone lúc mới mua như setting wizard sẽ vẫn như bình thường ha bạn?
đúng đó bạn,4mat là cho máy về hiện trạng ban đầu,bạn làm cả card và máy luôn sài cho ok ,cùng 1 công mà :D

nhocanh

hic ko có cái phần nào sài đc cho N73,Đại ca nào bít nhìu về phần diệt virus poss lên cho anh em tham khảo nha

toanhoi

4mat về hiện trạng ban đầu, có nghĩa là trắng toàn bộ system disk hả bác? phải đem máy ra lại dịch vụ cài lại hệ điều hành phải kg?

toanhoi

NetQin Anti-Virus v2.2.40 S60v3 SymbianOS9.1

pm quét virus rất cool ở nước ngoài,sự lựa chon chính xác của bạn để bảo vệ con dế cưng của bạn:D

http://www.mediafire.com/?ftuk3ksdthg

mấy bác thấy hay ủng hộ dùm cái thank đi,cổ vũ tinh thần người post(ăn quả phải nhớ kẻ trồng cây)

Cho tôi hỏi bác Hongtoan, cái phần mềm NetQin Anti-Virus v2.2.40 S60v3 SymbianOS9.1 bác chỉ đường link, có crack chưa vậy? có update được kg? Tôi đang xài Nokia N80, có cài nó vào được kg?

quangtan

nếu 4mat bình thường thì chỉ cần *#7370# thôi.4mat xong cắm thẻ nhớ vào định dang lại là dế cưng của bạn về trạng thái ban đầu rồi.hết cả viút luôn.áp dụng với dòng máy symbrian s60.

MinhThang

Manager
nếu 4mat bình thường thì chỉ cần *#7370# thôi.4mat xong cắm thẻ nhớ vào định dang lại là dế cưng của bạn về trạng thái ban đầu rồi.hết cả viút luôn.áp dụng với dòng máy symbrian s60.

VIRUT thường là khi sao chép dữ liệu vào thẻ nên bị lây,bạn có thể dùng chuơng trình diệt trên pc để làm việc đó mà không cần focmat lại máy đâu.

em_nhat7h

mình thấy cách tốt nhất để dế ko bị virut là dùng pm virut tôt s nhất trên pc và đưng f cắm thẻ hay bắn bt lung tung. Cái soft trên mobile chỉ làm nặng máy thôi hiệu quả chẳng có bao nhiu

nói vậy sao đc pác?dù sao thì có vẫn hơn chứ:-?

senshin

cái netquin của pác có bắt phải nhập key ko đó. em chưa kài nhưng nếu phải nhập key thì pó tay. ko thấy linh key của pác. dù sao cũng thanks!!