• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM uống bia cùng 5800

Florida

sao mình cài nó ko chạy. Python cài bản nào vậy, thấy 5-6 file ko biết cài cái nào.

thaptothanh13

Mình cài đủ 3 file lên máy rồi nhưng khi click vào biểu tượng cốc bia thì nó báo:
......TypeError: invalid screen mode: must be one of normal, large, full
Các bạn giúp với!!!

Hoden

Super V.I.P
sao mình cài nó ko chạy. Python cài bản nào vậy, thấy 5-6 file ko biết cài cái nào.

Mình cài đủ 3 file lên máy rồi nhưng khi click vào biểu tượng cốc bia thì nó báo:
......TypeError: invalid screen mode: must be one of normal, large, full
Các bạn giúp với!!!

của tôi 5800 cũng vậy đó, tức mình quá, ko có bạn nào giúp hết, đành chịu thôi

vào ứng dụng python tìm phần mềm python cài vào có bài hưóng dẫn chi tiết trong đó...:D

sontuyet

giup toi hack 5800 fw30.0.011

các bác ơi giúp e với e ko biết làm cách lào hack con 5800 của e mặc dù e đã lấy được cer và key rồi,bác nào giúp e với nhé e thử hak luôn bằng dt nhưng ko đc.

tankinh

Ai có thể hướng dẫn giúp mình với, sao cài hoài mà ko đc, mình cài như thế này
1. Python_1.9.7.sis
2. PythonScriptShell_1.9.7_3_2.sis
3. PythonScriptShell_1.9.7_high_capas.sis
4. PythonScriptShell_1.9.7_unsigned_devcert.sis
5. xpressbeer_01_en.sis
nhưng sau khi cài rồi ko mở được Xpressbeer

cubi11

Bạn này sao mình cài vào nó báo thiếu Python Runtime nên sợ quá ko cài vào. Giúp mình với

ninhhot

các bác ơi giúp e với e ko biết làm cách lào hack con 5800 của e mặc dù e đã lấy được cer và key rồi,bác nào giúp e với nhé e thử hak luôn bằng dt nhưng ko đc.
Posted via Mobile DeviceCỏ cek và key thì sign thàng hellOX cài vào máy chạy nó nó tự làm tất cả.chạy xong vào rompatché apply và apply to auto file insallserve.rmp và open4all...là dc.mà máy pạn fW mấy?

sheva079

cài python 1.9.7 thì dùng xpressbeer 0.15 mới chạy đc.
bản 0.15 down tại đây: http://soft.mobile-master.org/cgi-b...oject=XpressBeer&file=XpressBeer_v0_15_en.sis

Python 1.9.7: http://soft.mobile-master.org/others/Python_1.9.7.sis

Bạn ơi!! sao mình down cả 2 cái trên về rồi... cài cà 2 rồi, Python thì mình cài trên BO NHO MAY... còn XpressBeer thi cài trên THE NHO, mà sao nhấn vào cốc Bia vẫn không được....Nó cứ báo là : "Update is madatory íntanlling Python Runtime & ít dependencies . reủn the application for automatic updates"... minh mới mua 5800 nên chưa rành lắm...giúp mình với...thix chương trình này lúm lúm...ma cài hem được.... hjc hjc....:(:)(:)((

galabuon

Bạn ơi!! sao mình down cả 2 cái trên về rồi... cài cà 2 rồi, Python thì mình cài trên BO NHO MAY... còn XpressBeer thi cài trên THE NHO, mà sao nhấn vào cốc Bia vẫn không được....Nó cứ báo là : "Update is madatory íntanlling Python Runtime & ít dependencies . reủn the application for automatic updates"... minh mới mua 5800 nên chưa rành lắm...giúp mình với...thix chương trình này lúm lúm...ma cài hem được.... hjc hjc....:(:)(:)((

cái gì cũng cài trên bộ nhớ máy cả nhé

phuclorddn

python là ngôn ngữ lập trình hệ thống và trình biên dịch đó bạn. Phầm mềm nào viết bằng python thì phải có cái runtime của nó mới chạy đc.