• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

POCKET HEROES V1.01

thefriends

hình đây

link download mới http://www.divshare.com/download/840510-35e

h2_viethoang

anh o*i, cái đăng kí hỏng rui`, serial bị sai, nó toàn bảo invalid : serial: 33233U-X7U6YM-7JP148-N6ZSW3

Cái đăng ký dùng OK mà bạn. Bạn cài vào xong copy đè cái file đi kèm (hình như là PocketHero.exe gì đó) sau đó mới chạy để dùng key này đăng ký.

wert109

Mình biết có trang mới mở là:www.box.com
up load nhanh và tốc độ download xuống cực nhanh,Pro up lên đó cho anh em đi.
Rapid khó lắm,toàn phải fake ip mới download được .

MrTrung

đã tét , it's worked !!!
chán mấy cái host free quá,anh em down ở đây nè:
http://gietnguoi.com/upload/PocketHeroes_1.01_En_Cracked.rar

Link bạn đưa rất PRO tải tốt.
Lưu ý các bạn chơi như sau :
Cài đặt xong copy file PocketHeroes.exe vào để bẻ CR
Sau đó vào phần Seria đính kèm để đăng kí.
Đây là bài tôi đã nói cụ thể rồi không ai thắc mắc hỏi han chỉ được bàn luận cách chơi những bài khác sẽ Dell.
Chúc các bạn thành công.

ophichus

Sao mãi mà không thấy Hero ra map mới nhỉ? Mình đánh mấy map này đơn giản quá, muốn tìm mấy cái khó khó mà hok thấy!!

che1982

Mình dùng rom PV_4.0.0.4, không hiểu sao cài bản Pocket Heroes 1.0.1 này vào, cứ vào chọn bản đồ xong là bị văng ra ngoài.
Không hiểu vì sao nhỉ?

cifone

Có mua đc tướng ko? Bản cũ của tớ đang chơi không mua được

lamcuong

Có mua đc tướng ko? Bản cũ của tớ đang chơi không mua được

Mua được bạn à! Nhưng chỉ mua được 1 con thôi, phải đợi sang tuần tiếp theo mới mua tiếp được 1 con nữa dạng giống như Heroes IV trên PC đó.
Chúc vui!

Anbis

Mình ngay tuần đầu tiên mua được 2 tướng luôn mà, chủ yếu trong Tavern có tướng hay ko thôi mà :-?

lamcuong

Mình ngay tuần đầu tiên mua được 2 tướng luôn mà, chủ yếu trong Tavern có tướng hay ko thôi mà :-?

Khi bắt đầu trò chơi, máy thường cho ta 1 con tướng. Vào thành ta mua thêm 1 con nữa, mua xong nó báo:
There are no heroes in this Tavern to recruit. Come back next week.
Vậy là tổng cộng ta có 2 tướng để đi chiến. Khi chiếm được một thành nào đó thì ta lại vào đó mua thêm được 1 con tướng nữa. Cứ thế mà tăng lên.
Nhưng nếu mình nhớ không lầm thì có màn ta có thể mua 2 con tướng trong cùng một thành thì phải :-/. Sorry, lâu quá rồi không chơi nên cũng không nhớ chính xác về vụ này cho lắm.
Chúc vui!

Anbis

Cái vấn đề mua được ko, là do Tavern có hay ko thôi ^^ mình đã gặp lúc mua được 2 con rồi :)