• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pocket Wikipedia 1.0: Cẩm nang tra cứu từ điển bách khoa có hình ảnh

XuanTruong

Super V.I.P
cái này có dùng được trên vga ko bạn

Hỗ trợ về màn hình thì chỉ các Soft về phim ảnh (Đồ họa) thì mới có ý nghĩa nhiều. Còn các Soft bình thường khác thì dùng được cả, miễn sao đúng phiên bản cho HĐH là được!!!:)

sao mình tải về ..được được đuôi là .exe ///đọc hướng dẩn là chép dè các file còn lạ vào file đã cài ..em chưa đủ thời gian để cài nó nè ..các pro chỉ em nghe ...GÀ TRỐNG xuyt quên ..em đang dùng o2 trion ..màn của cái này có cài được ko vậy nhỉ

DonMetal

Em dùng trình duyệt web opera 9.5. Cho em hỏi, tại sao khi em chạy chương trình (wikipedia.exe) thì nó cứ chạy bằng cái trình duyệt đó để rồi chẳng lên cái gì cả vậy? Khắc phục sao bây giờ ?

yong520yuan

Em dùng trình duyệt web opera 9.5. Cho em hỏi, tại sao khi em chạy chương trình (wikipedia.exe) thì nó cứ chạy bằng cái trình duyệt đó để rồi chẳng lên cái gì cả vậy? Khắc phục sao bây giờ ?

Của em y hệt của bác, có bác nào cao cái mà thủ chỉ cho em lược hông ạ ?

SirKojiro

Ai chỉ giúp bọn em với. Thấy chả ai quan tâm cả ..huhu

Tôi cũng bị như các bạn, cũng đã thử gỡ opera 9.5 ra cài bản 8.65 cũ nhưng cũng không ăn thua, sau đành phải HR lại máy mới dùng dc wikipedia.

leson30

Tôi cũng bị như các bạn, cũng đã thử gỡ opera 9.5 ra cài bản 8.65 cũ nhưng cũng không ăn thua, sau đành phải HR lại máy mới dùng dc wikipedia.

Bạn vui lòng trả lời mọi người với, tôi cũng bị lỗi tương tự khi cài pocket wiki do có opera 8.65 trên máy.

Các bác lưu ý lỗi trên xảy ra khi trên máy có cài opera. Khắc phục bằng cách vào option của opera bỏ phần tùy chọn "make opera as default browser" đi là chạy ok.

tungmt

Daniel Vladutu hiện đã phát triển Pocket Wikipedia 1.0 với 3 phiên bản Wikipedia chạy trên nền Pocket PC, Windows và Linux. Với từ điển tra cứu bách khoa toàn thư tiếng Anh khổng lồ với hơn 24.000 hình ảnh, 14 triệu từ ngữ chắc bạn sẽ rất hài lòng.

Pocket Wikipedia on PocketPC

* Phần mềm hòa toàn miễn phí, hỗ trợ WM2003 trở lên
* Dữ liệu 180 Mb
* Hỗ trợ tra chéo ngay trong Wikipedia
* 24.000 hình ảnh, 14 triệu từ ngữ

Pocket Wikipedia on Windows

[hide]http://rapidshare.de/files/39126383/PocketWikipedia.zip.html[/hide]

Cho hòi : Chương trình này có chạy trên HTC Touch 2 ko? Tôi down về chép 2 file vào PPC nhưng nó bao lỗi không cho chạy, help !

Thanks

doibung0

Cho hòi : Chương trình này có chạy trên HTC Touch 2 ko? Tôi down về chép 2 file vào PPC nhưng nó bao lỗi không cho chạy, help !

Thanks

Phần mềm chạy trên các hệ điều hành WM5 & WM6, có lẽ file download của bạn bị lỗi, chịu khó thử lại nhé, nhưng chú ý rằng quá trình cài đặt sẽ hơi lâu vì file nặng và bạn phải xem trong thẻ nhớ của bạn còn đủ bộ nhớ không nhé! Vả lại bạn phải cài đặt thông qua Active Sync với file exe chứ sao lại copy vào ppc!

Chỉnh sửa cuối:

doibung0

sao bây giờ down ko đc thế bác?cứ được 98% là bị ngắt kết nối

Nếu bạn download bằng IDM thì cài IDM version khác đi, bản 512 bị lỗi! Mình cũng hay bị như vậy, cả lý do tại mạng nữa, vài ngày sau down thì ok thôi!

doibung0

[/QUOTE]link die rồi bạn ơi, cho mình line khác đi, cảm ơn trước nha.[/QUOTE]

Link "còn sống" nhăn răng mà bạn. Nó là link down trực tiếp nên khi click vào sẽ chạy luôn.

Chỉnh sửa cuối:
B

builong

Guest
Xin hỏi bác có từ điển Trung Việt - Việt Trung giống như của bọn lạc việt dành co ppc ko vậy?