• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PocketPC3000

ocnhoi

Các bạn ơi! Mình có 1 con PocketPC3000 xách tay từ HK về nó chạy WINCE5.00 hiện giờ pin backup của nó không báo dung lượng, cứ khởi động lại là nó lại trở lại 1 trạng thái duy nhất, mình tháo nó ra nhưng cũng chẳng thấy pin backup đâu cả. Bây giờ phải biết làm sao đây - các bạn chỉ giáo với!!!!!!!!!. Nếu muốn uprom cho nó thì là ROM gì, download ở đâu?

ocnhoi

Không ai trả lời giúp tui à?
Ối trời ơi buồn quá đi mất!!!!!!!!!!!!!

AnhPheCT

Nói ko rõ ràng làm sao trả lời!! Bạn phải cho biết máy Hiệu gì? (HTC, Asus.....đời máy..... Nếu có thể cho số IMEI đi). Mới giúp Bác được chứ!! PocketPC3000 có cả khối Pocket làm seo biết con nào mà chỉ....! he! còn chỉ số 3000 cả khối luôn!!

ocnhoi

Mãi mới gặp được anhphe076 cảm thấy đỡ tủi thân!!!!!!!!!
Này bạn ơi! tớ đã nói rồi thằng em nó tên là PPC3000. nó không ghi của hãng nào SX. Nó Ko có chức năng ĐT, đơn thuần chỉ là pocket pc thôi.
- chip AMR926EJ-S
- RAM 32M

tam_mcx

Tui cũng có con này, nhưng giờ ko biết cài lại như thế nào cả. Máy giờ cứ đơ đơ ak, chẳng dùng được công dụng j hết nữa. Bùn quá. :(