• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

POCKETSNES 1.53 GIẢ LẬP SNES9X NGON NHẤT+MỚI NHẤT+PRỒ NHẤT!

hoangtumodel

xuandung ơi, cái Pocketsnes của bạn sao load rom thế, mình tìm mãi không thấy, mặc dù chép mấy rom vào đó lun rùi ... hic hic hỏi hoài ngại quá đi :D thú thật là mình cố gắng lắm rùi đó

hoangtumodel

Dùng HTC Imagio thì bác tải link em đưa ở trên nhé,còn link chủ topic đưa thì không chơi được bằng cảm ứng đâu.Trường hợp bị văng ra khi load ROM thì có thể do thiếu RAM hoặc khả năng là do ROM không được tốt.

cái của bác sài ko được bác ơi, em cài vào không thấy file .zip, em giải nén file .zip ra thành file .mmc thì vào bị đơ máy :( chán thật

al0club

Thôi được ,mình sẽ up bản 1.53 mình đang dùng lên vậy.Chơi Chrono Trigger rất đã.:D:D

bác ơi,bản của bác thì có phần để chọn skin,nhưng mà e load vào game thì nó chỉ hiện màn hình pocket snes rùi đơ máy luôn.bác có thể ghi các thông số mà bác đã cài đặt chạy ngon rùi cho em được ko.em cài chỉnh đến chục lần mà vẫn ko được:(

xuandung11a2

Well-Known Member
bác ơi,bản của bác thì có phần để chọn skin,nhưng mà e load vào game thì nó chỉ hiện màn hình pocket snes rùi đơ máy luôn.bác có thể ghi các thông số mà bác đã cài đặt chạy ngon rùi cho em được ko.em cài chỉnh đến chục lần mà vẫn ko được:(

Mình chẳng chỉnh gì cả :D .Vẫn chơi ngon lành cành đào.:D Các game SNES thường không quá nặng so với cấu hình PPC do đó không chơi được có thể do ROM ( hãy thử ở chế độ file .SMC và .ZIP) hoặc do Soft giả lập.Mình up tiếp phần mềm giả lập SNESGO để bạn test.:D Phần mềm này được giới thiệu là mới nhất cho đến bây giờ.

al0club

Mình chẳng chỉnh gì cả :D .Vẫn chơi ngon lành cành đào.:D Các game SNES thường không quá nặng so với cấu hình PPC do đó không chơi được có thể do ROM ( hãy thử ở chế độ file .SMC và .ZIP) hoặc do Soft giả lập.Mình up tiếp phần mềm giả lập SNESGO để bạn test.:D Phần mềm này được giới thiệu là mới nhất cho đến bây giờ.

2 bản bác đưa mình cứ load vào game la đơ luôn , chắc do bản win của mình rùi :| . mình sài bản của bác chủ topic cũng ổn rồi , chỉ không có phím cảm ứng thui . cám ơn sự nhiệt tình của bác nha :D

Atemu

Mình dùng PocketNes thấy rất hay. Có điều là 1 số game load được thôi, còn lại thình thoảng 1 số game ko load được, màn hình bị đơ luôn, phải soft reset lại máy. Không hiểu là bị làm sao nữa. Mình đang dùng TouchPro, win6.5

xuandung11a2

Well-Known Member
Mình dùng PocketNes thấy rất hay. Có điều là 1 số game load được thôi, còn lại thình thoảng 1 số game ko load được, màn hình bị đơ luôn, phải soft reset lại máy. Không hiểu là bị làm sao nữa. Mình đang dùng TouchPro, win6.5
Có lẽ là do trình giả lập.Bởi vì mình cũng thử game Đua xe Hắc-Lây (đua xe thú),Donkey Kong Country 3D dạng SNES trên Pocketsnes hay Morgh Gear thì không load được ,còn chơi với trình giả lập game trên Motorola E680 thì chạy rất mượt.