• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Polarbit Iron Sight v1.02 S60v5 SymbianOS 9.4 Unsigned Retail gkataria

kitafung

Tới 3 cái lặng cài cái nào đây bạn

Cài cái nào cũng được ^^. Mình nhớ là cài cái API ko có số đầu tiên, nếu vẫn chạy ko được thì cài tiếp mấy cái có số ở sau

vip_boy963

Game này hay quá. Nhưng máy phải hack hay sgin là gì vậy??. khi nào cần phải hack hay sgin???

Anther1991

Game này hay quá. Nhưng máy phải hack hay sgin là gì vậy??. khi nào cần phải hack hay sgin???
Phần mềm cần phải được sign nếu khi cài bị lỗi chứng chỉ (certificate), nhưng sign thì hơi mắc công nên hack là biện pháp tốt nhất. Hack giúp cài phần mềm bị lỗi chứng chỉ mà ko cần sign, còn có thể mở được các thư mục của hệ thống.

hienhuy1996

hình như 5250 không chơi được game của polarbit hic hic, đã cài đi cài lại hàng chục lần gỡ bỏ api và cài lại nhưng khi vào nó đứng như cây cơ không cho vào rồi lại zăng ra, hic hic ai bít tại sao chỉ giúp với

Dragon459

Manager
hình như 5250 không chơi được game của polarbit hic hic, đã cài đi cài lại hàng chục lần gỡ bỏ api và cài lại nhưng khi vào nó đứng như cây cơ không cho vào rồi lại zăng ra, hic hic ai bít tại sao chỉ giúp với

nếu như a nhớ k nhầm thì có topic khắc phục không chơi được game của polarbit rồi mà
Nó ở ngay mấy topic dưới đây
http://www.pdaviet.net/showthread.p...game-polarpit(toon-war-wavebrazer-iron-sight)