• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Polarbit Raging Thunder HD S60v5.SymbianOS9 by [Vipcan] [NEW & HOT !!!!]

vipcan

chắc các bạn kô còn lạ với game này rồi game được làm bởi hãng porlabit 1 hãng làm game nổi tiếg nhưng chắc chắn bạn sẽ kô mất côg để đọc bài viết này bởi nó hoàn toàn mới trên nền GAME HD 100% kô lừa tình 1 chút nào .
NHưng bản này tuy là HD nhưng có 1 khiếm khuyết nhỏ là game kô dùng cảm biến mà phải chỉnh theo tay kéo sang phải sang trái của màn hình !!!
VÀ 1 số hình ảnh game khi nó đã là HD:
attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Chúc các bạn vui vẻ với game và nhớ ủng hộ mình nhé mình là víp cận :)

và nếu kô chạy được game thì nhớ phải cài GAmeAPI nhé!!!
đã test trên 5530 ngon!!!​
và link download game :http://forum.thegioididong.com/attachment.php?attachmentid=23460&d=1307279753

nhoxjnhzai

K nên đưa link sang 4rum khác bạn ơi. Như thế k hay mà đâu có hình nhỉ.
Ps: avatar là bạn à?kính cận đâu rồi :p girl thì làm quen cái ;;)

Jay_Chou

Active Member
K nên đưa link sang 4rum khác bạn ơi. Như thế k hay mà đâu có hình nhỉ.
Ps: avatar là bạn à?kính cận đâu rồi :p girl thì làm quen cái ;;)

tháo kinh ra rồi bác ;;) 1 công đôi việc đấy à ;;)

jack_hunter97

Có ai thử chưa sao mình vô link nó bắt truy cập tên thế chủ thớt đính kèm cái link hay chuyển nó sang link khác cho dẻ tải ủa mà cái game này là mới hay cũ vậy mình thấy hơi nghi . . .

JohnyNguyen

link ko down dc thế

link down lại dẫn link sang 4rum thế giới di động thế kia :| ko reg nick thì down = niềm tin àh chủ topic :(
mà sao mình duyệt bẳng Chrome vẫn ko nhìn được ảnh là sao nhỉ :-? ko down được nên ko kiểm chứng được xem đây có phải game mới ko :|

n014latoi

sao ko lấy cái link bên TGDD về rồi ghi tiêu đề cho họ là đc sao phải bắt mọi người đăng ký tài khoản bên TGDD vậy? PR cho bên đó hả???? Mod đâu vào del bài đi vi phạm nội quy kìa

vipcan

ừ mình thấy rồi :) xem bằng opera không thấy @@

P/S : không dẫn link down sang 4rum khác nhé.
ừk link đó là của bài mình bên forum thegioididong nhưng mình kô biết kèm file đính kém bên pda

sonthong2003

choi giong bản củ, chán phèo ko có cảm biến, dùng tay keo ra kéo lạy chơi dc cả màng hinh đứng