• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Polarbit Raging Thunder HD S60v5.SymbianOS9 by [Vipcan] [NEW & HOT !!!!]

thainguu

mà phải bản HD ko đấy? nếu là bản HD thì các hiệu ứng sẽ như RG Thunder 2, chạy xe có xịt khói lun. Còn nếu chỉ là bản 1 thì thôi, em cũng đã có rồi, mà sao dạo này em ko chơi đc game Polarbit đc nữa, đã cài GameAPI rùi mà...

boy_online01

mà phải bản HD ko đấy? nếu là bản HD thì các hiệu ứng sẽ như RG Thunder 2, chạy xe có xịt khói lun. Còn nếu chỉ là bản 1 thì thôi, em cũng đã có rồi, mà sao dạo này em ko chơi đc game Polarbit đc nữa, đã cài GameAPI rùi mà...

Nói chính xác thì cái này là bản HD nguyên gốc (mình nghĩ thê). Hình ảnh thì nét hơn (ôtô bé hơn) so với bản dành cho máy ko có chíp đồ họa kiểu X6, 5xxx; tất nhiên là chơi sẽ giật hơn so với bản đã đc resize lại. Nội uung thì như nhau.
Mà có ai phá đảo đc trò này chưa? Mình cứ chơi đc khoảng bàn 4 bàn 5 là lại flash máy nên .... :p

jack_hunter97

Chắc dc đó vì hầu hết game s60v5 có thể chơi mượt trên s^3 mấy game mà là thể loại nặng trên s60v5 thì chỉ là ruồi trên &^3 thôi đó là ý kiến của mình mà game này link đã fix chưa