• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Post Homescreenshot bạn đang dùng :)

quyvuong888

góp vui vs nào.
đẹp miễn chê luôn =))

ANHHUY89

cam un nhe! T thay mjnh caj dc uj.ban uj mjnh xjn them caj thoj tjet va mat troj dem dc ko hj'

JohnyNguyen

cam un nhe! T thay mjnh caj dc uj.ban uj mjnh xjn them caj thoj tjet va mat troj dem dc ko hj'
Cái thời tiết ở trên đồng hồ HTC của ngoanrazor chỉ là giả thôi,còn cái pm MJ Weather thời tiết thật nhưng đó là pm của China :( hic,chỉ có Hoàng Sa & Trường Sa của mình bị nó xâm chiếm thôi X_X Ghét bọn tàu thế chứ X-( thôi,bạn dùng tạm cái HTC clock đó cũng ok rồi mà :)
p/s cám ơn thì chọt vào nút "thanks" ý :p

ANHHUY89

uhm neu t co may tjnh t tks ban ngay nhung hem co dung dt hem tks dc.khj neo ol bang may tjnh t se tks bù cho u!

rastar

Banned
Mấy bác đang dùng phần mềm chụp ảnh màn hình nào vậy, em tìm hoài mà không thấy cái nào dùng được hết. Hix

JohnyNguyen

Mấy bác đang dùng phần mềm chụp ảnh màn hình nào vậy, em tìm hoài mà không thấy cái nào dùng được hết. Hix
Chủ topic dùng "Best sceensnap" để chụp đó,còn mình quen dùng "Gif Tailor" rồi,bạn tìm trong diễn đàn thấy ngay ấy mà :D

vuson

em đang rất kết cái SPB mod wP7 này, hơi tốn ram,nhưng ko hề tốn pin lắm ( nhận xét chủ quan của em :) )
đang dùng bản anonymous của bác duythanh, chắc mai mốt phải sài bản lite của duythanh cho nhiều ram mất :))
em thấy vào phần cài đặt như sau, chọn '' Page Count in Lifestyle layout '' là 5 ( chọn 3 thì có 3 màn hình, chọn 1 thì màn hình chính mình kéo lên xuống )

5 màn hình chính kéo ngang của em như sau ( gà nên chưa tự mod cho mình đc ;;) )

mình vào mục '' Office'' thì lại có thêm 3 màn hình nữa, kéo liệt luôn =))

pro nào mod thêm cho nó giống hệt wp7 luôn đi :D
p/s: em up ảnh ở anhso.net , thỉnh thoảng hình nó bị die :|

kuby

Em theo chủ trương là "Không đẹp mà Độc"
bebebehehehehe \-/