• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Power Mp3 v1.17 - Phần mềm nghe nhạc (trang 10)

maiphutinhem

Bẹn ơi cái này chỉ chơi MP3 thôi phải không bẹn.Nó chơi nhạc có hay hơn trình chơi nhạc mặc định của máy không vậy.

MinhThang

Manager
Bẹn ơi cái này chỉ chơi MP3 thôi phải không bẹn.Nó chơi nhạc có hay hơn trình chơi nhạc mặc định của máy không vậy.

Thử đi bạn đâu cần phải hỏi như vậy, tùy theo loại máy, có máy thì Mặc định hay hơn, có máy thì lại không hay bằng.

endicay

Để cài vào xem thử hay không, không biết bản này có full không. Thank

lamnt0702

Biết cách chỉnh Equalizer thì có thể sẽ hay hơn!Còn nếu ko biết cách chỉnh thì chắc chắn ko bao h hay = trình nghe nhạc mặc định của máy :)

dung1291985

Tới thời điểm hiện tại chưa có Pm nào hơn TTPod đâu bạn à. Theo nguồn MT:D

Kugou nghe nhạc chất lượng âm tốt hơn TTpod đấy anh à, nhưng TTPOD thì phải nói là giao diện và tính năng quá đỉnh cao rồi :D

P/S: phiên bản này đầy lỗi ... :(

nguyenpa

Super V.I.P
Cập nhật thêm skins (giao diện)

Cách thêm skins:

-Chép thư mục shared vào ổ C (dùng x-plore nếu cài trên máy)
-Chép vào E nếu cài trên thẻ :D

quangvinhvn

Mình cũng ghiền PM này lắm,không hỉu sao cài bản này vào là bị báo lỗi update error.Mặc dù mình đã remove hết các bản cũ của nó rồi.Pro nào bít giúp mình với!!!:-??:-??:-??

endicay

sao bản này cài không hỗ trợ cho màn hình 320x240(e71), option, paúe, hide nằm ngang bên phải

dung1291985

khuyến cáo nên remove phần mềm này khuẩn trương, vì nó làm máy xuất hiện rất nhiều lỗi application Closed , error -3, user 0 ... rất khó chịu, làm xung đột nhiều game, đặc biệt là làm Kugou hỏng luôn, chuyển tap là bị application Closed ngay!! đã thế máy còn bị triệu chứng hiện cái tab nhỏ trên bên phải màn hình có chữ đại loại như [Append], [delete..] ..., bạn thử rename 1 folder trong menu và dùng phím bút chì copy đoạn text đó mà xem, sẽ hiện lên cái tab nhỏ nhỏ có chữ..[copied]... phần mềm này như 1 spy thì phải, tất cả đã test trên N95-2 8Gb và khuyến cáo anh em bản này chưa nên sài .... :-/

MinhThang

Manager
khuyến cáo nên remove phần mềm này khuẩn trương, vì nó làm máy xuất hiện rất nhiều lỗi application Closed , error -3, user 0 ... rất khó chịu, làm xung đột nhiều game, đặc biệt là làm Kugou hỏng luôn, chuyển tap là bị application Closed ngay!! đã thế máy còn bị triệu chứng hiện cái tab nhỏ trên bên phải màn hình có chữ đại loại như [Append], [delete..] ... phần mềm này như 1 spy thì phải, tất cả đã test trên N95-2 8Gb và khuyến cáo anh em bản này chưa nên sài .... :-/

Traingheohn đã bị dính chưởng 2 em N82 rồi đó cưng, sao không nói sớm.:)):)):))

dung1291985

Traingheohn đã bị dính chưởng 2 em N82 rồi đó cưng, sao không nói sớm.:)):)):))

Trời ơi, e bị cả ngày nay, ko hiểu phần mềm nào xung đột, thử remove mấy phần mềm vì ko nghĩ là do nó! đổ oan cho cả bác Battery.Extender.v1.08, remove bác ý đi nhưg ko hết, hóa ra bác ý vô tội, dùng phương pháp loại trừ , xem bị lỗi khi nào thì chỉ còn tên PowerMP3 này X-(, remove hắn đi là máy lại ngon lành cành đào...

MinhThang

Manager
Trời ơi, e bị cả ngày nay, ko hiểu phần mềm nào xung đột, thử remove mấy phần mềm vì ko nghĩ là do nó! đổ oan cho cả bác Battery.Extender.v1.08, remove bác ý đi nhưg ko hết, hóa ra bác ý vô tội, dùng phương pháp loại trừ , xem bị lỗi khi nào thì chỉ còn tên PowerMP3 này X-(, remove hắn đi là máy lại ngon lành cành đào...

Traingheo nhờ anh test hộ cũng có lỗi nhưng không sao, còn nó 2 cây N phải format.:)):)):)) mới hỏi anh nữa nè.

doccosauhan

mình cũng chẳng dám sài nữa!hix
hôm trước cài vô cứ bị error -1
hix ko chay được!giờ xóa lun roài!hix
nghe anh em khuyến cáo mà sợ quá!hix

khoanguyen2512

Hừm đang định lên post báo lỗi thì đã có đầy người bị rùi. Tốt nhất là xài MusicPlayer của máy cho lành mà chất lượng tốt ! :D