• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Power Mp3 v1.17 - Phần mềm nghe nhạc (trang 10)

CongVoi

Super V.I.P
Mobifactor PowerMP3 1.06 Uplate

Bản Cập nhật nè.Hoàn thiện hơn Equalizer trong máy.Fix 1 số lỗi nhỏ cơ bản

tuinepa

PowerMP3 1.06 Add 5 skin by vanty200419

Demo:

Đã test OK trên 5700! nghe nhạc rất hay, ngang ngửa TTpod! bản 1.06 ok quá! thanks you! (lúc đầu cài bản 1.05 bị lổi ko cập nhật nhạc dc! error ko! sorry chủ topic nhé)
Mọi người cứ thử đi bản này OK đó =D>

doccosauhan

mình cũng thế!mình dùng N82 v31 cài vô nhưng khi upload nhạc được khoảng vài chục bài thì bị dis/out ra ngòai luôn!lần sau click vào upload lại bị tiếp!hix
có bác nào biết cách khắc phục không?hay bản này vẫn bị lỗi?
mình rất thích sài power mp3
trước dùng bên S60 dùng rất thích!hix
nhưng wa s60v3 thì vẫn chưa dùng được
(^_^!)

MinhThang

Manager
mình cũng thế!mình dùng N82 v31 cài vô nhưng khi upload nhạc được khoảng vài chục bài thì bị dis/out ra ngòai luôn!lần sau click vào upload lại bị tiếp!hix
có bác nào biết cách khắc phục không?hay bản này vẫn bị lỗi?
mình rất thích sài power mp3
trước dùng bên S60 dùng rất thích!hix
nhưng wa s60v3 thì vẫn chưa dùng được
(^_^!)

Vẫn còn bị lỗi đó bạn, chờ bản tiếp theo thôi, ai mà fix được đâu.:((

TraiNgheoHn

Cái này phải test mới bít được,máy mình bạn mượn nên không test được. Lại có bản mới nữa nè,sao nhiều thế nhỉ?

handsomedn

Dùng chương trình này tốt lắm! Mình dùng N82 đã tét rất ok bản 1.05( đã việt hóa của mấy anh SymPViet) chưa update lên bản 1.06 hay 1.09 nhưng mình nghĩ bro nào đã cài Power MP3 rồi sẽ quên ngay trình nghe nhạc của máy! Power MP3 hỗ trợ chơi nhạc theo Folder rất tiện lợi, hẹn giờ tắt nhạc...(Trình nghe nhạc mặc định của máy không có chức năng này)

ratladeptrai

mình thấy chương trình nghe nhạc của máy là hay nhất nếu các bạn biết chỉnh. tuy nhiên cũng có thể là do cảm nhận của từng người. cái Power MP3 nay mình thủe rùi nhưng cảm giác vẫn ko hay bằng chương trình mặc định của máy :)

056886533

chắc chưa phải ver chính thức thì phải . mình ko cài được bản nào cã mình dùng 3250

cuong_ma113

Cái powermp3 này chất lượng âm thanh xuất ra không hay bằng mặc định của ĐT. Không như powermp3 của dòng v2 ( cải thiện hay rõ rệt luôn )

EVA

Cái powermp3 này chất lượng âm thanh xuất ra không hay bằng mặc định của ĐT. Không như powermp3 của dòng v2 ( cải thiện hay rõ rệt luôn )

OA , em chưa thử nhưng thấy bác nói thế thì lại ngại , đang dùng TTPOD ... thấy ổn hơn cái trình nghe nhạc của máy rất nhiều ( nhất là các khoản add thư mục , tạo playlist ... )

Thằng này add được cả folder chứ ??? ( cài đi rồi mới biết à :D ) lười quá vì thấy nhiều bác chê lỗi.

EVA

ừ , có cả play folder đó ... đang test bản 1.09 beta ... sao thỉnh thoảng nghe nhạc từ thẻ nhớ mà cứ vấp vấp như đĩa bị vấp vậy ?

EVA

Mình đã test thử 5 bài hát trên N96 ... giữa TTPOD 3.3 và phần mềm này . ở mức độ set EQ như nhau Nhận xét là TTPOD chạy mượt hơn ( vì chuyển bài không bị vấp , MP3 power thỉnh thoảng chuyển bài bị vấp ( loẹt xoẹt ) ) TTPOD có âm thanh wide stereo tốt hơn , âm nhạc tách bạch hơn cả Bass và treble , âm trung rất cân bằng , thuần hậu và không khô như cái MP3 power này .
( Quá trình test sử dụng tai nghe và test TTPOD 3.3 ( đã English hóa ) với thằng MP3 power beta 1.09 )

--- Mình Remove cái này đây , đợi bao giờ có bản chính thức rồi test xem có tiến triển gì không