• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 Full với skin Window Media 11 (tested N70)

NMLD

sao mình không dow được vậy,bạn có thể gửi link khác được hok???

leekhanhs

bạn ơi ! có thể giải thích cho mình biết tại sao mỗi bản nhạc nó chỉ cho phép mình nghe đc 60s thôi vậy?

vjmotnguoi080

mình cũng nghe đc có 60s.phải nhập mã đăng kí vào đâu vậy pác em ko bít nhập chỗ nào hết à.hhjc

JuRay-Duan

trời ơi, nhìn cái atvar của bác binh mà em chảy cả nước...mắt :(( . Chắc kô fải bồ bác roài, e thấy wen wen, hình như là 1 diễn viên điện ảnh của THAH :D (Hừ bữa nhớ coi trên film thấy, mà quên tên mất roài) :O

kimlien1990

trời ơi, nhìn cái atvar của bác binh mà em chảy cả nước...mắt :(( . Chắc kô fải bồ bác roài, e thấy wen wen, hình như là 1 diễn viên điện ảnh của THAH :D (Hừ bữa nhớ coi trên film thấy, mà quên tên mất roài) :O

Khữa khữa, bác này kô sợ bị dell ah, :Dkô đúng chủ đề gì hết,..Mà sao giống ý mình thế nhỉ :))

Auto

Mà bác binhlove ơi, link die hết roài :( , 11 skin mới chắc đẹp lắm nhưng down kô đc. :O
k phải 11 cái skin đâu, là skin window media 11 ;)
http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=98678&d=1226117693
Link sống nhăn nè!
Posted via Mobile Device

TraiNgheoHn

Mình vừa add thêm link down ở media cho mọi người dễ down, box.net dạo này load hơi lâu,thi thoảng hay bị đơ đơ:D

dung68vip

sao mà dốt thế?? phải thử mọi cách đã nếu ko được thì mới hỏi cao thủ chứ. muồn có danh sách trong dàn nhạc thì phải chép nhạc vào thư mục sound clips chứ

JuRay-Duan

sao mà dốt thế?? phải thử mọi cách đã nếu ko được thì mới hỏi cao thủ chứ. muồn có danh sách trong dàn nhạc thì phải chép nhạc vào thư mục sound clips chứ
Pro của những kẻ pro nhất đây rồi, thèng nài ở đâu chui ra thía X-( . Ừhm đc rồi, mọi ng nhìn cái tên với lời nói của hắn thì cũng bít hắn VIP cỡ nào rồi >:)>:)