• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 v1.02 UIQ3.0-PM Nghe Nhạc MP3 bản mới nhất(Đã có bản FULL)

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
PowerMP3 v1.02 UIQ3.0

Phần mềm nghe nhạc MP3 mới nhất do công ty MobiFactor xuất bản.Phù hợp được với tất cả các máy: M600 M608 P990 W950 W958 P1 Z8 G700 G900

Bản full tiếng anh ở trang 03 .... dow nhanh nào:http://pdaviet.net/showpost.php?p=391268&postcount=21

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Cuối cùng thì soft yêu thích nhất thời UIQ2.1 của TLG củng đã có cho UIQ3.0 ... cảm động muốn khóc wa .. hic.hic

Caohieu88

Cảm ơn bạn Congvoi đã chia sẻ, nhưng mình muốn hỏi PowerMp3 so với Walkman thì thế nào, mình ko rành vụ này..

decon

thank congvoi,bao năm mong chờ cuối cùng cũng có.hic.....hic....

Caohieu88

Bạn Congvoi ơi, giá mà có bản Full thì tốt biết mấy, chỉ có 14 ngày trial thôi ^ ^

CongVoi

Super V.I.P
ĐÃ có bản Full,dùng hem bao giờ hết hạn,khỏi cần đăng kí luôn.Nhưng mà là tiếng China nhé.:|:|

Chỉnh sửa cuối:

huyenbeo

Cái này dùng thế nào? so với Wm 2.0 thì ai hơn vậy Congvoi nên nói rõ ưu nhược điểm của soft mới khi post chứ.

at007

ĐÃ có bản Full,dùng hem bao giờ hết hạn,khỏi cần đăng kí luôn.Nhưng mà là tiếng China nhé.:|:|

phù cuối cùng cũng xong,thấy soft này quá hay,nhưng bản full lại dùng tiếng china ,khi cài vào máy,nó chuyển thành ô vuông hết,rất khó sử dụng,mình đã ngồi mò và chuyển lại giao diện tiếng anh cho anh em dễ sử dụng,hix...mất cả buổi trưa không ngủ đấy;;)đã chuyển sang bản full tiếng anh cho anh em,nếu rãnh thì mình sẽ việt hóa cho ae
ex : cài bản full china vào ổ C nha,sau đó copy 2 file xxxxx_loc.rsc và xxxxx.rsc vào C:/resource/apps nhéb-)thấy hay thì thank nha:D

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
phù cuối cùng cũng xong,thấy soft này quá hay,nhưng bản full lại dùng tiếng china ,khi cài vào máy,nó chuyển thành ô vuông hết,rất khó sử dụng,mình đã ngồi mò và chuyển lại giao diện tiếng anh cho anh em dễ sử dụng,hix...mất cả buổi trưa không ngủ đấy;;)đã chuyển sang bản full tiếng anh cho anh em,nếu rãnh thì mình sẽ việt hóa cho ae
ex : cài bản full china vào ổ C nha,sau đó copy 2 file xxxxx_loc.rsc và xxxxx.rsc vào C:/resource/apps nhéb-)thấy hay thì thank nha:D

Hình như TLG đang tìm bạn này đây ?! bạn buzz trên Y! cho TLG phải không?
Tối nay TLG sẽ fix lại giúp cho...chỉ cần cài vào là Full và english không phải làm gì cho phực tạp thế mới đúng gọi là Mod soft chứ ...

yeu_doi

Thật vất vã cho bác quá, thật cảm ơn bác. Thật tuyệt. Chúc bác thật nhiều bức khỏe. =D>

Caohieu88

Đúng rùi,không cần phải remove bản cũ, các bạn cứ để nguyên trên ổ D. Chỉ cần Dowload file của bạn at007, giải nén và chép đè trong D\Resource\apps là Okie. Mìh đã check thử trên P990i!!!

smiler

Well-Known Member
Hình như TLG đang tìm bạn này đây ?! bạn buzz trên Y! cho TLG phải không?
Tối nay TLG sẽ fix lại giúp cho...chỉ cần cài vào là Full và english không phải làm gì cho phực tạp thế mới đúng gọi là Mod soft chứ ...

Rất hay và đáng để học hỏi.
Rất vui nếu bạn chia sẻ soft và kinh nghiệm cho A E về vấn đề này.
Hiện tại mình đang bị vấn đề sign . Gom lại toàn bị UIQ chưa được đăng ký. Bạn có thể cho mình soft bạn đang dùng được không ???
Cảm ơn bạn .

decon

Cám ơn at007.một buổi trưa kg ngủ cuả at007giá tri thiệt.

limisnumber

up music không được bạn ơi p1i

Status
Không mở trả lời sau này.