• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMp3 v1.05 Việt hóa bởi dangduc (Test ok, không lỗi)

dangduc

Phần mềm nghe nhạc rất nổi tiếng, nay thêm giao diện mới và bộ điều chỉnh ( Equalizer) , Việt hóa bởi dạngduc.

Demo :

Các bạn down file đính kèm ở dưới về dùng nhé !

Link mediafire :

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Không biết Pm này như thế nào mà anh em sài bị lỗi phải Format máy dữ lắm à,có ai bị gì thì lên tiếng nhé, Sẵn gom lại 1 file cho dễ chơi.

dangduc

Em đã test rồi anh ! 2 máy rồi, N73 ME và N82 anh ạ ! Ko có lỗi ^^

Với lại anh cho em hỏi em muốn vào SymPDAViet giờ có được ko ạ

MinhThang

Manager
Em đã test rồi anh ! 2 máy rồi, N73 ME và N82 anh ạ ! Ko có lỗi ^^

Với lại anh cho em hỏi em muốn vào SymPDAViet giờ có được ko ạ

Cảm ơn em, có mấy anh em bị như thế trong có anh luôn, không biết sao đều phải làm như anh nói, nói chung là chỉ cảnh giác thế chứ không có khẳng định.

SymPViet luôn luôn đón chào tất cả mọi người không giới hạn mà em.

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=34080

MinhThang

Manager
Làm sao để trở thành thành viên hả anh

5. Nhóm SymPViet là nhóm mở, luôn đón tiếp các bạn có khả năng, cùng đam mê Việt hóa các ứng dụng và chia sẻ cho cộng động. Các bạn có nhu cầu tham gia xin hãy gửi tin nhắn cho Kojiro bản tóm tắt cá nhân theo mẫu: Họ và tên, ngày sinh, nơi ở và nghề nghiệp.

6. Sau khi đăng ký các bạn sẽ được hỗ trợ các phần mềm, liên quan đến công việc Vh và phải có ít nhất là 5 sản phẩm được úp lên diễn đàn, đồng thời cũng đảm bảo có đủ thời gian để tham gia lâu dài. Sau khi xem xét đủ điều kiện các bạn sẽ được kết nạp vào nhóm.

Có gì qua Pm em nhé!

khicon128

Đầu tiên xin cảm ơn anh đã VH PM nghe nhạc này,ngày trước còn xai con N70 em thích cái này lắm giờ chuyển qua xai N73 lại gặp đc nó:)
Sau khi tải vè và test thử em đã gặp lỗi như sau,không biết có ai bị chưa:
Sau khi hoàn tất cài đặt em vào chương trình và load nhạc(máy của em có 192 bài hat nhưng PM chỉ load đc tới 97 bài là báo lỗi như sau:

PhotoHandler.ashx

Rồi sau đó báo tiếp:

PhotoHandler.ashx

Và out chương trình,sau đó em vào lại thì máy chỉ nhận đc có 97 bài hát thôi nhưng vẫn nghe nhạc đc,em thử load lại nhạc 1 lần nữa thì máy lai tiếp tục báo lỗi tương tự như vậy:)
Đó là những lỗi mà em đã Fix trên N73,mong Mod tìm cách khắc phục giúp ae nhé,cảm ơn các bác Mod nhiều nhiều:)

Kieu_Phong

Đầu tiên xin cảm ơn anh đã VH PM nghe nhạc này,ngày trước còn xai con N70 em thích cái này lắm giờ chuyển qua xai N73 lại gặp đc nó:)
Sau khi tải vè và test thử em đã gặp lỗi như sau,không biết có ai bị chưa:
Sau khi hoàn tất cài đặt em vào chương trình và load nhạc(máy của em có 192 bài hat nhưng PM chỉ load đc tới 97 bài là báo lỗi như sau:
PhotoHandler.ashx

Rồi sau đó báo tiếp:
PhotoHandler.ashx

Và out chương trình,sau đó em vào lại thì máy chỉ nhận đc có 97 bài hát thôi nhưng vẫn nghe nhạc đc,em thử load lại nhạc 1 lần nữa thì máy lai tiếp tục báo lỗi tương tự như vậy:)
Đó là những lỗi mà em đã Fix trên N73,mong Mod tìm cách khắc phục giúp ae nhé,cảm ơn các bác Mod nhiều nhiều:)
Thử vào phần Settings->Preferences->Exclude file of->Chọn No filter xem. Không dùng bản Việt hóa nên không biết đoạn đó thế nào :D

ngocson04071990

e cũng bị lổi.Nó k thấy các bài nhạc nào hết.Chọn Option là nó thoát chương trình ah.

doccosauhan

mình cũng vẫn bị lỗi!hix
no cứ hiên system-1 với error-1
hix
click vào là out ra luôn!hix