• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMp3 v1.06 Việt hóa bởi dangduc (Fix lỗi xung đột phần mềm )

dangduc

Phiên bản này sau khi sử dụng và việt hóa ,với cùng các phần mềm cũ trên máy và một số phần mềm khác cài thêm, khôgn thấy bị lỗi App.Closed và lỗi xung đột phần mềm khác nữa ! Mọi người có thể test thử coi sao nhé ^^!

Link download :

quangvinhvn

Mình vẫn bị lỗi không cập nhật bài hát được,cứ vào update là bị sút văng ra ngoài thôi<có bạn nào gặp trường hợp này không nhỉ?:-??

Kojiro

Super V.I.P
Bản này thấy các anh em nước ngoài cũng nói thế, chắc là có vài bug :( do bản tiếng Anh nhé :p

TraiNgheoHn

Mình thì bị lỗi không cập nhật được bài hát nhưng khi reset máy thì lại ok.

N5320

mình thấy cái PMp3 này nghe nhạc khá hay nhưng dở cái là ko có cập nhật nhạc theo thư mục như TTPod để có thể chọn những bài hay nghe thôi. liệu Mod có thể Fix lại đc ko

Son_Nguyen

mình thấy cái PMp3 này nghe nhạc khá hay nhưng dở cái là ko có cập nhật nhạc theo thư mục như TTPod để có thể chọn những bài hay nghe thôi. liệu Mod có thể Fix lại đc ko
Cái này nó cũng cho tạo playlist mà, nếu bạn thích những bài nào thì chịu khó 1 tí là ổn thôi. PM này giống y hệt cái WalkMan của SE.