• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3_uiq30_s1.06_unsigned

CongVoi

Super V.I.P
Phải công nhận là chương trình này nâng cấp lên nhanh thật.Mới hôm qua là 1.05 hôm nay lại lên 1.06 rồi chức năng nói chung là cũng có một chút thay đổi nhỏ,đang đợi các cao thủ ra tay để lấy được bản Full ;;);;)

Download Here

7764119

Phải công nhận là chương trình này nâng cấp lên nhanh thật.Mới hôm qua là 1.05 hôm nay lại lên 1.06 rồi chức năng nói chung là cũng có một chút thay đổi nhỏ,đang đợi các cao thủ ra tay để lấy được bản Full ;;);;)

Download Here

e xài wm nhưng cũng thax cho pác 1 cái.pác nhiệt tình quá.mà theo pác wm và powermp3 thì cái nào hơn nhỉ?

dangvutuan

Đây là bản full
Các bác xem tử cái này xem có xài được không? đổi đuôi .7z thành
.rar rồi giải nén nhé

vthien2404

e xài wm nhưng cũng thax cho pác 1 cái.pác nhiệt tình quá.mà theo pác wm và powermp3 thì cái nào hơn nhỉ?

Theo mình thì thấy Walkman vẫn hay hơn, đẹp hơn. PowerMP3 chức năng y chang WM nhưng giao diện xấu hơn, lại không có hiệu ứng. Ngoài ra việc PowerMP3 cũng có phần Megabass mặc định của máy không biết có phải ăn cắp bản quyền không nhỉ? Nếu không có cái đó thì nghe nhạc thế nào?

khang030507

Mấy anh ơi!Bây giờ có phiên bản Power Mp3 update nhạc được trên 500MB không?Cho em nhé!Cám ơn!Em la người mới mong được giúp đỡ!

tommynguyen1961

Cái bản này hay bị lỗi update music quá. Tự nhiên mới update xong thoát ra vô hát lại ko thấy bài nào hết và ko co update nữa.
Cài cho em p1 thì đang update nhảy ra dump file.
Ko thể hiểu nỗi.

PhamDung

Download Here
Có ai up dùm cái này lên host khác dùm. Hok down được :(

Cái kia thì reg hok đc :(

Caohieu88

Có ai up dùm cái này lên host khác dùm. Hok down được

Cái kia thì reg hok đc

bản full này cũng đòi key mà. please up luôn key nhe.
Các bạn dowload bản 1.6 ở đây về nhé. Để sử dụng tốt nhất thì nên cài vào ổ C, sau khi cài xong file SIS các bạn copy file PowerMP3.rsc kèm theo chép đè vào C\Resource\Apps để lần sau ko bị hỏi Reg hay KKK gì nữa cả!

O9xx19xx29

Các bạn dowload bản 1.6 ở đây về nhé. Để sử dụng tốt nhất thì nên cài vào ổ C, sau khi cài xong file SIS các bạn copy file PowerMP3.rsc kèm theo chép đè vào C\Resource\Apps để lần sau ko bị hỏi Reg hay KKK gì nữa cả!

Sao nó vẫn báo Trial và được 14 ngày trong lần khởi động đầu tiên nhỉ ? ( cài vào C và copy đè rồi )

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Sao nó vẫn báo Trial và được 14 ngày trong lần khởi động đầu tiên nhỉ ? ( cài vào C và copy đè rồi )

Nó báo thì kệ nó thôi bạn, ko sao đâu...sau khi mình Up lại Firm cài xong thì vào about sẽ không phải điền Code, và cũng ko hiện trial gì cả..còn trước khi up lại Firm thì vẫn cáo Trial, có thể có cái gì đó ko tương thích...