• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPCLINK Hinavigator v1.5 [09/07/08]: Trượt để sử dụng trên Today

maianhtungsten

Một phần mềm quen thuộc của PPCLINK với phiên bản mới Hinavigator v1.5 sẽ tạo cho bạn một Plugin giao diện ngoài Today như HTC Home. Phần mềm sẽ hiển thị nhiều thẻ Tabs và sử dụng rất đơn giản chỉ cần ngón tay với hiệu ứng trượt vuốt trên Today

• Phần mềm chỉ hỗ trợ Windows Mobile 2003 trở lên
  • Phiên bản mới được cập nhật ngày 09/07/2008

• Tùy biến thiều thẻ Tab
  • Hỗ trợ cài đặt nâng cao cho profiles
  • Hiển thị ảnh danh bạ và tùy biến nhanh khi gọi điện hoặc gửi tin nhắn
  • Hệ thống dự báo thời tiết
  • Dễ dàng khóa thiết bị và có thể cài đặt trong profiles
  • Dễ dàng truy cập nhanh tới thời gian, cuộc gọi lỡ, tin nhắn chưa đọc và tình trạng Pin
  • Tùy biến đặt chức năng nhanh reset, power off, screen off, volume adjusts, rotate left/right
  • Thay đổi Skin dễ dàng
  • Tích hợp hệ thống điều khiển Touch
  • Hỗ trợ đóng và quản lý Task manager

Thông tin chi tiết tại http://www.ppclink.com/?ppclink=product&do=view&id=64

maianhtungsten

Giống y chang HTC Home luôn .__.

Xu hướng hiện nay thôi mà, nó cũng thuận tiện theo mình có khả năng tạo được rất nhiều thẻ Tab chứ không hạn chế, lại có cả đồng hồ Diamond nữa nhá =))

namdqvt

Hic cái này cũng không có KK ah bạn ?
Không biết có dùng được cho màn hình VGA không? Test trước đã vậy

blackdoor

Manager
Hic cái này cũng không có KK ah bạn ?
Không biết có dùng được cho màn hình VGA không? Test trước đã vậy

Bạn hãy dùng chức năng PM cho người post bài hoặc PM cho mình owner của bạn.

mauhoado1975

Hic, mệt với các phần mềm skin quá.
Xài cái này chưa cảm nhận được hết thì lại ra cái khác.

mc_hunter

các bác ơi cho em hỏi.cái này có nhất thiết là cài vào máy không và có nặng không ạ.máy của em ram không được hoành tráng cho lắm :( mới cả thỉnh thoảng lại chơi game GBA nên nó ngốn nhiều quá thì toi

phamcongli

Phần mềm này rất good , tiện lợi hơn HTC home rất nhiều . Không yêu cầu cài vào main , các bạn có thể cài vào thẻ nhớ cũng ok roài . Tuy nhiên pm ít skin và icon quá , mình đang tìm hiểu để làm thêm , ai làm được thì cũng làm post lên PV cho anh em với nhá .

maianhtungsten

Khác nhau rất nhiều bạn ạ

Hinavigator chỉ là Plug-in nhỏ cho giao diện diện ngoài Today cho phép hiển thị và truy cập nhanh các ứng dụng, danh bạ, profiles nhanh chóng tương tự như HTC Home Plug-in. Hinavigator được tách ra từ bộ công cụ PPCLINK HiConcept (Today Revolution). Điều đặc biệt của ứng dụng này sẽ giúp các thiết bị WM2003 có giao diện sử dụng được thuận tiện hơn, tích hợp Task Man sẽ giúp thay thế SPB Pocket Plus

SPB Mobile Shell là giải pháp toàn diện hơn với Today, StartMenu gần như bạn không phải động đến các truy cập ứng dụng theo kiểu truyền thống nữa

Chỉnh sửa cuối:

arcvubale

Thanks bác maianhtungsten ! Thế thì em bác cứ xài cái cái spb mobile shell cho đại tiện.

maianhtungsten

Cập nhật phiên bản mới PPCLINK Hinavigator v1.6 được cập nhật ngày 01/08/2008, đặc biệt đã có tích hợp màn hình Now Screen

Thông tin mới trong phiên bản 1.6
  • Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ mới
  • Sửa lỗi tự động cập nhật dự báo thời tiết
  • Sửa lỗi hiển thị thông tin dự báo thời tiết
  • Sửa lỗi Profiles như cài đặt bluetooth và phone
  • Cải thiện hình ảnh danh bạ trên WM 5.0/6.0
  • Hỗ trợ Now Screen cho WM 2003, WM 5.0/6.0

Màn hình Now Screen

Thông tin chi tiết tại http://www.ppclink.com/?ppclink=product&do=view&id=64

blackdoor

Manager
Là tin nhắn riêng trong 4rum. Bạn đọc quy định của 4rum đi, không được công khai thứ đó mà.