• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Preview] Vnexpress cho windows phone 7

Tom_codon

Super V.I.P
Trình duyệt webbrowser mặc định của windows phone 7 không hỗ trợ hiển thị định dạng mobile đối với hầu hết các trang web tin tức của việt nam , vì vậy việc đọc báo chí tin tức trên những chú dế windows phone 7 tạo nhiều cảm giác phiền toái

Đọc báo với trình duyệt mặc định của windows phone 7 :

Đã đến lúc thay đổi cách thức đọc báo của bạn trên windows phone 7 với phần mềm Tom Vnexpress

Hình ảnh :

Phần mềm đang trong quá trình hoàn thiện sẽ ra mắt anh em sớm trong thời gian tới
Anh em nào thích thì vào comment nhá :D
Chúc vui !

Tom

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Phần mềm thiết kế rất thuận tiện cho người sử dụng để đọc tin.
Mong Tom sớm hoàn thiện nó và ra mắt bản 1.0 trong thời gian gần đây.

pntango

hay quá, em xếp dép ngồi chờ cái này và các ứng dụng khác của bác đây!

chicken1608

Thật tuyệt vời, không cần mở trình duyệt mà vẫn xem được. Mong ngày càng có nhiều ứng dụng như vậy.Thanks !

hoanganh174

Tết nhất đến nơi rồi, bác Tom cố gắng viết lẹ nhé hihi anh em mong đợi lắm bác a.

hnam5

đặt trước cục gạch, đặt cả cho bác nào đến sau luôn.=D>

ghone1990

Cái này hay à nhà.Vnexpress là 1 trong số trang báo mạng ngày nào mình cũng vào ít nhất 3 lần sáng trưa chiều tối.Mong phần mềm sớm ra mắt.Thanks Tom !

hung7641

Ah Tom em ý kiến chút:

Vì đọc báo rất tốn pin, nên Ah làm sao cho nền màu tối, kết hợp với màu chử để dể đọc.

Chúc Ah mau sớm ra bản final :).

Quanlythe

Tuyệt thật. Chúc bác Tom sớm hoàn thành phầm mềm này để anh em đỡ phải khó chịu khi đọc báo.

daica

Xin App

quá hay, đúng phong cách WP7.

mình hay vào giavang.net để xem giá vàng, ko biết Tom có thể viết 1 ứng dụng lấy dữ liệu của nó trực tiếp được ko, cho Android hay WP7 cũng đc

THX TOM.

edmundo2203

Với trang Vnexpress,dantri hay ngoisao các bạn có thể dùng phiên bản dành cho mobile bằng cách thêm chữ "m" đằng trước.VD:http:\\m.vnexpress.net.Cho hình ảnh hiển thị như của Bác Tom.

edmundo2203

Trước mình vẫn vào bình thường,không hiểu sao dạo này lại không được.:|