• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"Prince Of Persia HD" 3D [Symbian S60v2]

nouvu2372

Hỗ trợ các dòng máy Symbian S60v2 như Nokia 3230, 6260, 6600, 6620, 6630, 6670, 6680, 6681, 6682, 7610, N70, N72, N90
Download ở đây nhé

http://www.ziddu.com/downloadfile/3311470/PrinceOfPersiaHD.zip.html

Chỉnh sửa cuối:

boyvip9xlk

Anh ơi, game này cài cho 7610 thì cài kiểu rì, em chưa cài game nặng thế này bao h

nouvu2372

Bạn download về giải nén ra đc file sis sau đó chép vào thẻ và cài đặt

DTD7610

cảm ơn bạn đã post bài này.cho mình hỏi sao mình cài vào máy mà chạy chậm lắm.có cách nào chạy nhanh hơn được không bạn.và cho mình hỏi lý do tại sao nhé.

bossman

em không tải dc cái tường lửa của máy nó chặn hay sao ấy!

vinhchuot

Có ai phá đảo trò này chưa? Chỉ cho em với. Ở chapter 7 ngay chỗ có 3 cái hình cầu màu vàng giống sao Mộc í. Làm sao qua màn được nhỉ?

kutingoc

Mình đang cài thử!Không biết sao nhưng cũng thank cho bạn 1 phát ak!^^

binhphuong1984

ngay màn thứ nhất gặp quái vật mình đã không giết nổi nó rồi, có cách nào không mấy you?

racecar

ngay màn thứ nhất gặp quái vật mình đã không giết nổi nó rồi, có cách nào không mấy you?

Nếu quái vật có khiên thì đợi nó nhảy lên chém xuống (nhớ né :D) rồi vào hốt. Còn mấy con quái bé thì giết bình thường

bluegunner

ngay màn thứ nhất gặp quái vật mình đã không giết nổi nó rồi, có cách nào không mấy you?[/QUOT

đơn giản thôi, bạn chỉ cần đứng sát nó rồi ấn hoặc giữ (ko nhớ rõ) phím "3" nhân vật sẽ dùng kiếm đâm vào cổ con quái nhấc bổng nó lên rồi ném xuống, lặp lại chỉ 3-4 lần là chết thôi.quái thường đánh bằng cách này cũng được:D
(quái đứng bên phải ấn hoặc giữ phím 3 , quái bên trái ấn hoặc giữ phím 1)